CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

1 Likes

Nay mới đc ngoi lên thở tý các bác , sau bao hôm bị đè bán thốc tháo nay về đc giá vàng

Chào cả nhà, nay dự CIG tăng 5% nhỉ

Các bác không có cái ảnh nào thực tế ạ? Chỉ thấy mấy bài báo đăng kế hoạch rồi 3D. Chứ thông tin dự án thì cũng có mấy năm bị om rồi.

Đến tận dự án xem rồi bạn ạ. Nó chưa san nền thì bạn định chụp cánh đồng đưa lên à? :smiley: Có số điện thoại của sở địa chính đấy, bạn ko tin thì gọi hỏi là biết liền thôi mà. Dự án bị om lâu vì cũng mới được cấp phép triển khai thôi, nhưng giờ cả lãnh đạo cty lẫn lãnh đạo tỉnh thúc đẩy triển khai thì còn sợ gì? Nếu bạn sợ và ko tin thì ko nhất thiết phải để ý đến em nó :smiley:
Cig chỉ đón tiếp những người ôm dài hạn và tìm hiểu rõ về doanh nghiệp/dự án thôi.

Tin tốt quá bạn. Nó là thật chứ ko còn mập mờ nữa. Khỏi bị kêu bánh vẽ :joy:

Hơn 20p ko có ai bán giá đỏ nữa? :rofl: chiều nay hàng về còn ép bán nữa ko đây, hôm qua ép nhưng lại bị cướp mất hàng, hnay thấy e dè hơn!

Hàng thì ngày nào chẳng có về, quan trọng là theo ý lái muốn cho lên hay xuống thôi, mình chỉ ngồi ngắm khi đã đủ hàng, học theo 3D

Có 12tr cổ trôi nổi thôi vì vậy tranh thủ gom được thì gom và ôm chặt ko đến lúc cạn hàng có muốn mua cũng ko mua được đâu :grin:

t thấy còn mấy ong h02n 6% cơ mà

Cái của bạn hình như cũ rồi bạn ạ.

Bạn xem cái này này.

b xem trang nào đấy. mình xem trên cafef chưa cập nhật nhỉ

Mình xem trên fireant

CIG sàn

Ép sàn ATC, còn tiền múc tuốt. Lái làm trò quá

1 Likes

Ép này lại có thời gian với tiền mút thêm :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:, không phải vội!

Đạp atc sợ quá sợ quá nhưng còn lâu mới rụng hàng nhé :joy:

Mình lại nghĩ là hàng T+ bán tháo vì cuối phiên TT khá xấu, Cig ra tin hnay ko kéo cũng vì điều này, cứ túc tắc gom nhặt, đặt mua 7.6 mà trật mất

Cái cục 30k thấy nó nhấp nhả mấy lần ở gần tham chiếu. Nó mang ra bán atc là cũng có vẻ bị rung rũ đến nản rồi :smile:

k ép đc trong phiên thì ép trong atc