Để F247 lớn mạnh

Sắp tới sẽ phản ánh lên Bộ quốc phòng đơn vị chủ quản 319 để các mod ra đường hết. Thay thế một lớp Mod trẻ mới tinh .

2 Likes

@huyhoang.inv thk những TT của bác m vẫn muốn VN m có trang TT như forex
https://www.forexfactory.com/calendar
Chuẩn và đáng tin cậy, công bằng với mọi người.
Thỉnh thoảng m được yêu cầu cung cấp TT để thống kê…nhìn vào bảng yêu cầu dài như sớ táo quân…có nhiều cái đọc m còn ko hiểu nói gì trả lời, kq là làm cho xong vì m ko thể bỏ ra 1,2 ngày chỉ để làm việc này. M nghĩ những đv khác cũng vậy–> chất lượng =0! Vậy cách điều tra, lọc, lấy TT cần xem lai.
Trở lại chủ đề kiến thức đầu tư, đúng như bác nói có nhiều cách…m tháy có nhiều người theo “đội lái”, theo brocker, theo người hướng dẫn, số ít có quan hệ, có TT… m nghĩ đến 1 lúc rồi sẽ phải đi trên chính đôi chân của m nên kiến thức đầu tư càng nhiều càng tự tin ạ!

F319 là thuộc VCCorp mà bác nhỉ, cũng chính là chủ quản trang Cafef, thèng chủ tịch là Vương Vũ Thắng với hàng loạt lùm xùm trước đây. Còn nó có thuộc BQP không thì mình chưa biết thông tin này.

Của mấy ông nhà báo thoi.

Còn f247 của tỷ phú giấu mặt xxx của sacombank và bên tổng cục xxx với sự hỗ trợ chiến lược của xxx ( xem
Banner quảng cáo ý sẽ hiểu )

2 Likes

hehe, gì ghê vậy?

1 Likes

Ông nào ql cứ gủi họ. Họ sẽ nhột và cho các Mod cũ kỹ lạc hậu như DHA ra đường. Thay thế lớp mới . Vậy tốt cho họ thôi.

f247 là của cộng đồng đầu tư chứng khoán VN ,

2 Likes

(tiếp theo) TA mênh mông quá, nếu bảo ai đó luyện hết quyển kinh tế vỹ mô, xong luyện tiếp kinh tế vi mô…rồi hỏi có áp dụng cho đt ck được chưa thì…sẽ nhận được câu trả lời “để em đọc lại vài lần xem sao…” ở đây e nói về dân ko chuyên (ko phải dân kinh tế nhe)
m cũng vậy, m học cái gì cần, nó tác động đến kinh tế, đến ttck như thế nào…từ từ rộng ra.
Từ những chiến lược phát triển của CP --> ngành nào ảnh hưởng. Chính sách mới ban hành tác động đến kinh tế ra sao…?
Những tác động nào trên thế giới a/h gián tiếp hay trực tiếp đến kinh tế hay ttck trong nước như chiến tranh, ch/tranh thương mại, tỉ lệ lãi xuất của đồng đô la, hay các chỉ số ck của các nước lớn có a/h hay ko…
Sau nữa là kết hợp hài hòa TA-FA…
Cảm ơn cả nhà quan tâm!

1 Likes

Muốn hiểu rõ TA thì học ở đâu em ơi?

Diễn đàn quy tụ rất nhiều các nick đã bị khóa bên f319…xem ra con đường phát triển ngày càng chông gai

1 Likes