DIG - Góc nhìn thứ 3 - Thuyết âm mưu về một cuộc "Thánh Chiến"!

xuất sắc. flc chia 6 tưởng đã kinh. ceo dig thì…

không phân biệt đc ai là chủ topic à?

Lại chất sàn =)), bảo rồi giấy tờ kiện cáo hay văn bản động viên gì thì cũng chất sàn thôi =))

Lãnh đạo công ty tập trung vào việc phát triển làm ăn , chứ nay gọi điện năn nỉ cổ đông lớn đừng bán , mai thì thấy giá CP giảm là ra văn bản mua xong rồi lại không mua , sàn vài phiên thì đòi làm danh sách điều tra đội S cho an lòng cổ đông , mà thực tế đội S nếu có là bên nào các bác tự hiểu , xong CP giảm quá lại ra công văn an ủi cổ đông , ít ra em thấy bác Bình bên CEO chất hơn mấy ông bên DIG , bên DIG có cảm giác tham gia vào quá trình tăng giảm của CP hơi bị nhiều .

2 Likes

“Tôi năm nay đã 70 tủi, chưa thấy trường hợp nào lãnh đạo suốt ngày luyên thuyên về giá cổ phiếu mà nó ko ngừng rơi hoặc tăng cả, toàn là cắm đầu tiếp thôi” bác Đa tổ trưởng dân phố cho hay.

2 Likes

Ai tự tin bắt sàn đi này, múc sàn tưởng đáy, càng múc càng sàn, 9 cây

Mà cũng đéo biết chúng nó lời lỗ bảo nhiu mà phá từng cái hổ trợ ntn =))), giờ chắc về 25 thật

A7 ơi xưa rồi

Thua lỗ vẫn luôn thuộc về nhỏ lẻ!

1 Likes

Giảm vậy như khủng hoảng k tế thailand 97 ý nhỉ

Cp mà có sự tham gia theo dõi của chủ tịch HĐQT và có sự hô hào đội nhóm. Chả nhẽ e đã sai thật sao? T_T

Nếu chỉ so sánh về tỉ lệ giảm thì nhóm cp thuộc họ A7 chắc cũng kinh ko kém nhóm flc thật.

1 Likes

A7 giờ cũng nghỉ hưu thôi

mình thắc mắc, với tình hình xấu ntn thì dig sàn trắng bên mua chứ sao vẫn thanh khoản lớn, ai là người mua, ae nhỏ lẻ hay ai ??? kéo xả tạo cung cầu

Nhỏ lẻ tham gia không bao nhiêu đâu bác! Còn ai gom thì em cũng chịu. Ngày nào cũng Vol gần 10t.

thế mới lạ, chỉ có 2 trường hợp cá mập ăn hàng hoặc tay tho thoát hàng kéo xả tạo thanh khoản dụ f0 fomo, rất rủi ro, ko nên cược thời điểm này, tốt nhất ngồi im.
nhưng cứ đầu phiên là có kl đặt sàn dọa rất lộ liễu, có vẻ tung ra cho f0 loạn chưởng

Ngồi im cũng bị khứa đến từng giọt cuối cùng. Bài hỏa mù này nếu không dừng lại thì anh em nhỏ lẻ cũng đi tong cả thôi. Nên cũng phải tính đến kịch bản xấu nhất bác ah!

1 Likes

ko đc đặt cược sống chết, học Lưu Bang ko học Hạng Vũ

1 Likes

E chính thức coi như là phá sản lần 1. Đi cày lại từ đâu, coi như bài học. Còn cphieu vứt đó, giờ cutloss chẳng đc bao nhiêu. Trên tttc mọi thứ đều có thể diễn ra bởi tâm lý của đám đông. Ae hãy làm chủ mình, đừng yêu cp nào đó quá để đánh mất sự tỉnh táo, đừng tôn thờ ai.

6 Likes

Còn nhà còn đất ko, bán đi, giá dig đang rẻ, siêu xe biệt thự đang chờ đón, vào mà xúc chứ lị, quên hết lời thầy rồi à