DIG - Góc nhìn thứ 3 - Thuyết âm mưu về một cuộc "Thánh Chiến"!

rất nhiều người hả hê khi ae DIG thua lỗ, họ lấy đó là niềm vui, nhưng với tt này rồi họ cũng lại sẽ mất hết. Có lẽ thị trường ckvn ko dành cho người muốn đầu tư chân chính, và như ae giang hồ nói, cờ bạc người không chơi là người thắng

3 Likes

T có bao nhiêu đâu b, chỉ là mất phần lớn lãi thôi. Từ 300 lên 2,5 tỉ. Giờ về 150, tại vì mua giá lên tbinh giá cao. Chứ đâu đến nỗi bán nhà đâu ông bạn. Giờ vứt đấy sau 1 năm nữa biết đâu hồi.

2 Likes

Đỉnh ngang họ flc rồi đó bác.

hahaha, bác vẫn chưa bán đúng không?

Ra đi bn % vậy bác? E vẫn ôm đây.

Thầy ko dạy bài chốt lời à, món quà của thượng đế như thế mà chốt thì vợ con ấm rồi, giờ ngồi cười khành khạch đợi vòng mới

Bán giờ dễ bán đúng đáy. Mà -60% bán thì coi như e phá sản luôn rồi. Thôi ôm chết bỏ. Coi như vừa phá sản trắng tay.

1 Likes

Ngày mấy tr cổ chất sàn mà hô đáy. 1x còn chưa thấy đáy

thật ra đợt rồi t có vào CEO giá 30 lên 44 là đang rò đỉnh rồi. bán ngay khi thấy dòng tiền rút, các ô vào giá sâu muốn giữ cũng khó, trừ khi tiền nhàn rỗi chết bỏ

Tiền đấy đâu phải của mình, niềm vui của mình là nỗi buồn của ng khác. Xác định đầu tư lâu dài, ăn trên sự lớn lên của doanh nghiệp, chẳng ăn của ai vì m đc nhận đc phần thưởng cho sự kiên trì, tầm nhìn. Đc trả giá bằng tiền mặt là cái giá rẻ nhất rồi. Tiền đến tiền đi cứ bình thường thôi. Xoắn rồi cay cú, hờn rỗi thì đc gì. Công việc vẫn ngon lành, sức khoẻ ok. Tầm đến tiền khác đến.

2 Likes

Không hiểu chuyện gì đang xảy ra

1 Likes

mình cũng rứa, coi như phá sản lần 1. Chắc còn lâu mới quay lại chứng khoán, bay nguyên căn nhà, thôi vậy còn người là còn của làm lại được bạn ạ

2 Likes

Ông đầu tư con gì mà 300 nên 1,5t thế.Ăn từ gốc cơ à

Mình nghĩ ko ai ăn hàng đâu,với 5 phiên vừa rồi chưa kể trc đấy thì gom bèo cũng gần 100tr.Nhỏ lẻ chạy 90% rồi.

2 hôm vừa rồi có đội vào đỡ nhưng yếu ko đủ lực,chắc lần này đi hẳn rồi khéo về 25…3 cây sàn nữa thôi chứ mấy

Thế mới bảo, cá mập mà bị call thì vcd luôn, toàn thị trường ko riêng gì dig. Domino chết hàng loạt

Những điều a7 nói hoàn toàn kín kẽ hợp lý. Và dig giá này là giá trong mơ mấy tháng trc. Nhưng sao bọn nó cứ đạp sàn không thương tiếc vậy ??? Giữ đc bình tĩnh khi nhìn thấy cp sàn thật khó

Thầy ăn mày quá khứ cmnr

Thôi cứ đặt tình huống về tầm 25 để xác định tư tưởng chứ mai thứ 4 rồi chắc cũng ko mấy ai dám vào nhiều.Mà hôm nay chất sàn khủng quá

Còn tiền đâu mà bắt, mấy ông này chắc múc từ 9x về 3x bán nhà hết rồi!