DIG - Góc nhìn thứ 3 - Thuyết âm mưu về một cuộc "Thánh Chiến"!

Bán nhà bố đã ko ở đây hiểu ko con .Khôn thì cứ ăn 1 mình rồi lượn chứ đừng ỉa xong quay lại liếm là dc.

Downtrend rồi mà suy diễn lắm :joy::joy: đu đỉnh là phải

Đâu t ỉa cho m liếm ấy :joy:

Thế còn quay lại làm gì hả con trai.

Khuyên ngta bán DIG hàng bơm thổi thôi mà bị chửi ác quá. Đúng là đệ A7 còn máu ■■■ chứ não toàn cát

Full cash lâu rồi, m không biết bao nhiêu ng nhắn tin cám ơn t đâu??

Tất cả các mã BĐS đều rơi sâu chứ đâu chỉ DIG, có lẽ trong năm nay vĩ mô không ủng hộ BĐS

Sắp tới sẽ có vài đồng chí ra đi

VOS sau đó L14 và dig, dùng cả margin. Trả lại hết rồi, trải nghiệm tuyệt vời sau đúng 1 năm. Con nào cũng x2,x3. Cứ nghĩ chuyển sang DIG ôm dài hạn ăn cổ tức sau là ngon, k ngờ trả lại hết

1 Likes

Làm lại từ đầu thôi​:star_struck::star_struck:

• Các bác kiến nghị chủ tịch DIG trích tiền cty ra mua 10tr cp quĩ; nếu cty thực hiện mua vào thì ngay lập tức giá cp DIG sẽ là 5x cđ nhỏ lẻ đỡ khổ
  • Chủ tịch DIG nói là DiG nhiều ngân hàng mời vay tiền ko thèm vay, chẳng nhẽ cty DIG lại ko huy động được 400 tỷ mua cp quĩ
  • Hay chủ tịch DIG nói dốc
1 Likes
  • Chưa mua thôi, bắt đầu mua là sẽ tăng trở lại
  • Và ít ra có hành động, đằng này vài thư “ngỏ” của ct DIG cho cđ ăn thua đếch gì, chủ tịch DIG nói trăm câu chưa làm đc câu nào ra gì

Khó, DIG đang khát vốn, ko như HDC có lượng tiền dồi dào hơn. Kế hoạch bán pht giờ chắc cũng phải huỷ.

• Vấn đề nhiều ông chém, đhcđ Chủ tịch DIG bảo ngân hàng xin cho vay DIG ko thèm vay; vậy chắc nói dốc rồi.
  • Chứ 400 tỷ với qui mô DIG ko thể nói là lớn đc và hoàn toàn có thể bảo đối tác mua lại dự án chuyển tiền sớm hơn để sử dụng trước; hay bán dự án cũng gặp khó??
  • Tóm lại chủ tịch DIG toàn chém gió
1 Likes

Giá cp cao để huy động vốn dễ hơn, mà họ ko cứu thì bản thân em cũng bỏ quyền mua, chứ giá cp 3x, 4x mà bán quyền 30 thì ngộ. Qua mua HDC ngon hơn. :grin:

1 Likes

Sắp có giá 2x đến nơi rồi rao bán quyền mua 30 ai thèm.

giá trên 5x sau chia (22%) thì còn suy nghĩ, chứ giá này huỷ bác ạ, sau chia chắc có ngộ mới mua :smiling_face_with_tear:

Ờ đấy bị vả sấp mặt quên béng vụ cổ tức. Sắp hết quý 2 đến nơi, bác nào thạo tin biết khi nào chốt ngày trả cổ tức ko ah?

DIG còn CHẤT CHỨA QUÁ NHIỀU LÒNG THAM trong xã hội. Chúc bác A7 sức khỏe, cùng anh em TRẢI QUA MỌI CUNG BẬC CẢM XÚC và gặt hái thành công.

2 Likes

Chủ tịch đăng kí mua 10tr cổ như hbc thôi thì có mà tím lại ngay