🧗ĐỈNH CAO: đu đỉnh, vượt đỉnh để lên đỉnh cùng BSR. Part III: CÙNG NHAU LÊN ĐỈNH

Ngày 13/6, khi BSR bị bán về tới 28.5. Không ai tin rằng ngày 16.6 nó đã từng khớp 33.5.

2 Likes

Ngày 20/6, BSR bị bán về 29.6.
Không ai tin rằng ngày…(thôi em chừa trống để thời gian trả lời rồi em điền vào chính xác hơn…:smile::smile::smile:)

5 Likes

Tưởng các anh bán xuống dưới 29 luôn chứ. Không ngờ phút cuối múc thấy ham.

3 Likes

image
những giây cuối cùng…

2 Likes

GAS sàn mà BSR ko sàn, quá mạnh

2 Likes

BSR vẫn đang hưởng lợi lớn mà! Tháng 6 này lợi nhuận còn khủng hơn T4, 5 luôn.

2 Likes

Dòng P nay sàn cũng nhiều nên nhiều bác ko vui lắm.

2 Likes

Mai GAS dẫn đầu dòng P trả lại những gì đã mượn hôm nay bác nhé

3 Likes

Cũng mong mai tích cực hơn. Chiều nay thấy mọi người than lỗ nhiều hơn khoe lãi :disappointed_relieved:

1 Likes

Sáng xuống tàu rồi. Các bác ở lại bảo trọng. Em đi thiền lại. Chứ tt này lắm tin nhiễu quá.

2 Likes

Lần ra đi này sẽ rất khó để bác quay lại. Em tin rằng như thế.

4 Likes

Vâng. Cầm tiền vậy a. Em cũng nghĩ nó còn 1 nhịp đánh lên tầm 10-20% nữa rồi quay lại test. Nhưng sợ nên thôi ra cầm tiền

1 Likes

BSR thời điểm sắp tới có thể nói là khá mạnh

2 Likes

Ko hiểu sao lúc này mình vẫn tự tin cầm mỗi BSR. Thôi thì kì vọng của mỗi người, với lúc bác mua cũng 31.8 rồi.

3 Likes

hôm nay các cổ khác sàn mà bsr k sàn em vào bước 1 bsr được một ít gia 29.7 coi có quà T3 k

2 Likes

Như em đã viết, ngày 16.6, BSR chính thức chạm mốc 33 và đóng cửa phiên hôm đó em nó có giá TB là 32.3, đến hôm nay em nó lại quay về 30.4, mức giảm 5.9% từ đỉnh. Một mức giảm chấp nhận được trong bối cảnh hàng loạt cổ phiếu mất 10-20% trong cùng một thời gian.
Em đi vào phân tích điều này cho thấy sức cầu của BSR vẫn rất lớn.
Nhiều người cho rằng BSR đang phân phối. Em thấy cũng có vẻ đúng nhưng không hoàn toàn. Có thế một lực lượng chốt lời đang khá lớn nhưng cũng có một lượng khá lớn khác đang mua vào với kỳ vọng cao hơn. Và không thấy rõ những lệnh mua là của nhỏ lẻ như kiểu thường thấy của phân phối đỉnh.
Trong bối cảnh không biết VNI sẽ đi về đâu nhưng riêng BSR em vẫn còn niềm tin rất lớn vào sự vươn lên trong nghịch cảnh này.
Em nhìn đồ thị kỹ thuật thì thấy điểm hỗ trợ tiếp theo là EMA20 (đường TB động lũy thừa 4 tuần) là 28.8. Trong trường hợp bị bán xuyên thủng điểm này một cách mạnh mẽ mà không có dấu hiệu hồi phục, em cũng sẽ bán ra ở phiên hồi kế tiếp để chờ những điểm 26.7, 25.5 và xa hơn là 23.5 để quay lại. Em nói rõ, đây là kịch bản xấu em tự viết ra cho mình, không khuyến nghị gì ai làm theo.
Tuy nhiên, các chỉ số RSI(14), MACD(12,26) vẫn cho tín hiệu mua thì chưa có gì đáng lo.

10 Likes

Khi tàu chưa chạy thì người ta mới phải bơm tin này tin nọ để định hướng dòng tiền. Còn tàu đã chạy rồi thì dùng kĩ thuật cũng ổn mà

1 Likes

Bác nên rút hết tiền ra khỏi TK và xoá F, đầu năm sau quay lại thì mới tu đc

1 Likes

kk nói tu thôi. chứ lên F suốt tu hú hè. Dạo này t linh cảm tốt lắm. chết hụt mấy lần. Nên thôi rút ra lỗ 400đ/ cổ. Bán thông báo với ace hẳn hoi nha. chờ bsr ra bctc lúc đó hẹn gặp lại các bạn.

2 Likes

Cấp báo…cấp báo…
Mời các cụ sáng mai ra đầu làng tham gia phong trào đồng khởi của cụ vn_otc

2 Likes