🧗ĐỈNH CAO: đu đỉnh, vượt đỉnh để lên đỉnh cùng BSR. Part III: CÙNG NHAU LÊN ĐỈNH

Nghe mùi dầu xanh lại đúng không bác?

3 Likes

Tuyển bác vào đội pha trà rót nước của nghĩa quân

1 Likes

Em chẳng ham dầu lên, em đang canh múc thêm BSR giá xung quanh 29 để chuẩn không cho hành trình dài hơi phía trước.

3 Likes

Bác Huyền có một serial bài viết về chủ đề con Trâu trắng thì em nghĩ dòng P tạm nằm yên đã, mà giờ ko đc vì lợi ích cá nhân, tiến lùi thế nào phải theo hiệu lệnh bác vn_otc

1 Likes

bác dùng margin nhịp này không?

1 Likes

Thường em mua bằng TK MG nhưng hiếm khi mua hết hạn mức lắm bác ạ.
Chi phí vay MG thấp hơn một quyết định đúng đắn của mình nhiều.

4 Likes

Với nhịp hồi phục nhẹ của giá dầu trong đêm qua và cả sáng nay thì việc BSR lần nữa về 29±0.5 là hơi khó. Chắc em phải cực kỳ kiên nhẫn thả câu rồi. Thậm chí phải di chuyển lên thượng nguồn một chút mới hy vọng có cá to.

5 Likes

Nếu nay VNI hồi bác tranh thủ selfie cạnh đỉnh 1200 cái ko sau này lại tiếc, hôm qua em làm rồi, hoặc nếu cần e gủi ảnh bác cắt ảnh bác dán vào là đc

1 Likes

Cảm ơn bác nhắc nhở.
Em nghĩ đến viễn cảnh có lúc lùi về đáy cũ ngày 17/5/2022: 1,156.54. Đoạn này mà thủng thì ôi thôi…

3 Likes

SHS múc đc chưa bác , em nghĩ báo cáo bán niên sắp đến, báo cáo này bắt buộc phải kiểm toán đúng ko?, Mấy chục cty Ck ko chủ động giải cứu TT thì họ sẽ tự bắn vào chân mình trong báo cáo sắp tới à

1 Likes

Cracking spreads vẫn cao ở mức 32,040 usd/thùng, nhưng em thấy chỉ số này đứng im từ thứ 7, sao hôm qua nghỉ lễ gì của Sing nên không công bố à các bác

2 Likes

Vâng bác. Em đang đặt hú hoạ 10k giá 11.5 đó. Khớp thì tốt, không khớp cũng tốt.

3 Likes

Dòng chứng SHS đang thể hiện mạnh nhất, em vẫn ngồi ngắm như bác

1 Likes

Múc đc tý nào ko bác Trinh, kệ bác em lên tàu rồi, anh Quýt đi có ảnh Đức , anh Hiển xế chỗ ra tay cứu TT
Sàn HNX mà cứ ce cho 5 phiên là về bờ nhanh lắm

1 Likes

hình như 2-3 ngày thay đổi 1 lần đó bác.

1 Likes

Được một ít bác ơi.

2 Likes

Volume nay cực thấp, chứng tỏ cạn cung, ai cần bán cũng đã bán rồi, ổn áp nhé ace cổ đông!

2 Likes

nay vườn nhà Trinh mới sáng đã nở được 2 cái bông màu tím rồi

1 Likes

Dạ em cảm ơn.
Màu hoa em yêu!

4 Likes

Thông thường những phiên thị trường tăng điểm mà BSR không tăng thì người ta có xu hướng bán ra BSR vì có cảm giác nó đạt đỉnh rồi. Nhưng hãy nhìn phiên chiều rồi kết luận.

6 Likes