🧗ĐỈNH CAO: đu đỉnh, vượt đỉnh để lên đỉnh cùng BSR. Part III: CÙNG NHAU LÊN ĐỈNH

Cầu saigon giờ có kẹt xe không nhỉ anh em

2 Likes

ko kẹt nhé, nhưng trời nắng nên nước còn nóng lắm cụ :joy:

1 Likes

Thế t đợi chiều tối cho đỡ nóng

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Mọi người thông cảm, tôi phải điều giá xăng lên tiếp vì cổ bsr giảm quá, chịu khó đi xe đạp một thời gian nha mọi người :weary::weary::weary:

2 Likes

Em dự rằng còn lên bờ xuống ruộng vài lần không ngờ các anh đạp cho xuống ao luôn. Thế thì chắc phải tát ao xong mới lên được các bác ạ.

2 Likes

Bác tát nhanh lên, tôi nhảy từ chiều rồi, lạnh quá bác ơi

1 Likes

Những tưởng theo suy nghĩ từ sáng của em mua 28.5 đã là giỏi, em thật không ngờ mình mua 27.7 vẫn còn cao.

3 Likes

Bác phải sẵn sàng cho phiên mai người ta có thể đạp xuyên cả EMA50, tức là 26.7 và cả EMA100 là 25.5. Nếu chịu được 2 mức này mà bác vẫn sống thì cơ hội hồi phục không phải không có.
Em thấy mua hàng trong những phiên hoảng loạn như thế này thì dễ hơn bán hàng trong những lúc tương tự.

1 Likes

Vậy là vẫn phải lặn ao thêm nữa à =))

1 Likes

Theo kịch bản của mình là MA20 (28.8) thủng nên em bán bớt trong nhịp hồi.

Và khi MA50 (26.7) còn đủ sức cầm cự nên em mua cover lại. Nhưng đúng sai chắc để phiên mai trả lời.

6 Likes

Bác Huyền bảo đêm nay lại có màn phùng sát WTI của đội sót HSBC, hiện tại WTI đang +2,31 point nhưng cũng chỉ là khâu nêu bóng lên cao để chuyền 2 đó đập cho căng tay, em đang hóng xem kết quả có đúng ko.

1 Likes

“Phủng sát” đó bác.
Nhưng em thì thấy bác ấy ăn to nói lớn vậy chứ cũng ghê gớm không lắm. Hì…

3 Likes

cách đánh của BSR là tăng trong cảnh lên bờ xuống ruộng nhưng vân là úp chen

1 Likes

Bác Huyền có kênh thông tin rất phong phú, sáng mai WTI mà có giá đỏ thôi chứ ko cần giảm mạnh là e bái phục

1 Likes

Bác đi theo em ak. Trên đây học dc nhiều mà

2 Likes

Mai anh nghĩ thị trường sẽ bắt đầu xanh tầm 3-4 phiên. Còn ko biết cổ dầu với thủy sản có dc cầm máu ko.

2 Likes

Chúc mừng bác Trinh hạn đêm 21/6 của bác đã qua êm đềm, oil đêm qua bình yên quá, hy vọng hôm nay BSr và dòng P trả lại vay mượn của hôm qua

2 Likes

Cảm ơn bác. Em lại thích kiểu DJI tăng hơn 600 điểm hơn là dầu đứng yên.

4 Likes

Crack Spread lại tăng!

4 Likes