DLG sẽ vượt mệnh khi nào?

Như tiêu đề tôi lập pic số 10 trong năm để nói phét và dự đoán loăng quăng cho vui, mặc dù đã vi phạm nguyên tắc của bản thân…
Dlg sẽ vượt 10k trễ nhất cuối 2022 (âm lịch), có thể sớm hơn vì tôi thận trọng cộng thêm time dự phòng cho anh Bùi Pháp làm việc…
Lý do: tài sản nhiều bao gồm đất, điện mặt trời, điện tử và gì gì nữa trong bctn…
Mời các bác @stock85 @hoangthanhtra21 @Luotcungcamap @HPKT85 @Loive2021 @john_harry @Vyvy04 vào húp, đầu tư kiên nhẫn và chém gió tùy hứng, pic này cũng thả trôi, lâu lâu vào mắng lđ cty nếu ép quá kk
P/s: giống mọi pic, nđt cần cân nhắc và tự qđ cho mình, tôi chỉ gợi ý, có thể sai, tiền của các bạn thì các bạn qđ. Nếu đúng các bạn thắng cũng nhờ tài của các bạn nhé.
Thời điểm lập pic ngày 27/6 và dlg có giá 3.6 làm tròn để tiện theo dõi và xem cảm giác nhân 3 và ăn bằng lần nó ra sao? Thời gian dự đoán có thể trễ hơn đấy nên chỉ hợp ai đầu tư kiên nhẫn… :sweat_smile:
Thế là sắp hết mùa hè Euro rực lửa, mùa hè của em covy đáng sợ…
:grin:
Quên, mời thêm mod @Suzy vào xem lùa gà, có gái đẹp lâu lâu vào xem ae có thêm động lực, T+ mà vào nói bậy em khoá nick hộ ạ kkk

10 Likes

Bác toàn hàng dài hạn, nhưng mà cứ nghe xxx tài khoản là thích rồi. Để e xem cắm được cái gì ôm một ít khóa két năm sau kiểm lại.

1 Likes

Cảm ơn bác vì đã bóc chinh em nó…cái lần đầu bao giờ cũng hồi hộp và ngây ngất
Nhớ t2 đóng giúp 100cp lấy may nhá

2 Likes

Ok bác, e mở hàng 100 nhá. :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Cứ 3 năm x2 hoặc 2 năm x 3 thì chả mấy trăm tỏi nhể, A7 ngàn tỏi thì đệ tử ít cũng phải chăm chứ
:rofl:

3 Likes

Lại có thêm hàng để lâu lâu nhặt một ít rồi :yum:

1 Likes

Ối, mới ngủ dậy hả bác?

1 Likes

Đổi tên: Tập đoàn Đức Long

1 Likes

Anh Bùi Pháp mặt phúc hậu, tai đẹp như tai Ttg P.M. Chính

2 Likes

Một thời là chelsea bóng chuyền vn
Giờ là “Chelsea phố Núi”

Chăm con sáng giờ chứ ngủ dc cũng mừng :rofl:

1 Likes

Kkk, hoàn hảo vậy…
Mình thì chuẩn bị ngủ, mấy nhỏ nó sẽ chuẩn bị máy lạnh…cho ba nó
:sweat_smile:

1 Likes

Thôi ngủ, nghỉ đi các bác, chém thế là đủ cho hôm nay kkk

1 Likes

Trước nghe bác chém con AMD lúc giá 3. Em cũng vào ít ai ngờ lên được đến 7 em bán. Thử vận may với con này xem sao :slight_smile:

1 Likes

Làm gì cho lại, e sợ khi đấy bác thành ngôi sao đoán giá.

1 Likes

Amd tôi hô phụ bác @HPKT85 bác ạ, thanks bác nhắc kỉ niệm ngọt ngào…

Ngôi sao thực sự chỉ có A7 bác ạ, ngôi xao xịt là chú hotboys siêu cp…
Chỉ mong tôi đúng do may mắn và anh Bùi Pháp thay đổi thôi, chả lẽ cứ muôn năm 2.x, 3.x?
:rofl:

1 Likes

Cảm ơn bác đã gợi ý em hàng phố núi. Con này em cũng đã đưa vào tầm ngắm :slight_smile:

1 Likes

Con này ít người quan tâm là tốt bác ạ, pic mà đông đa số đi viện, éo hiểu sao …

1 Likes

Tạo lập đang đè 3.3-3.6 thì phải, để hôm nào vui tôi làm lệnh mp vài trăm k

2 Likes