DQC quá trình tìm lại hào quang

Nay thay máu cổ đông mới tiếp tục hành nay trình.

Đích 100 trước mắt

Mai có giá đỏ lên tàu

Chắc giá cổ phiếu sẽ tích lũy ở năm tám sáu mươi một thời gian rồi mới tiếp tục hành trình được

Chạy rồi lấy đâu hàng mua, chán vãi

1 Likes

Đánh đấm thế này ai dám vào

1 Likes

Nay nến rút chân. Bán chán lại đua

Mua lại được rồi

Sàn đi nào. Cẩn thận mất Cty. KL niêm yết thì bé tý. Làm ăn thì tốt dần lên, các lùm xùm cán bộ cấp cao dần đi vào dĩ vãng. Vậy chỉ cần 500ty là có cty. Giá thì đang thấp hơn giá ss (mua vô tư).

Sàn đều do đâu? Do MG. Để giải quyết cục MG này thì càng sàn và KL lớn thì sẽ sớm xong. Đây là cơ hội tốt nhất cho dòng tiền thật (ko vay mượn - đặc biệt giai đoạn này).

Đang down trend lúc 41 định bắt may ko thì ăn đòn

hik

Muốn lên tầm cao mời thì phải lùi lại để tạo sức bật. Hiện mua đc cp giá < giá sổ sách thì có gì ngại nếu đầu tư dài hạn.

1 Likes

Liệu cuối tuần tới về đc 1x ko nhỉ. Thế là đi ~50%. Đúng là để kiếm tiền ở TTCK và kiếm bằng lần ko thể đơn giản. Đánh rụng >50% giá thì còn mấy ng. CP thì ít, thương hiệu tốt, sản phẩm nhìn cũng khá ổn thì dễ nằm trong thuyết âm mưu. Giai đoạn này các cp sản xuất sẽ đc khuyến khích

thương hiệu này có khi toi bác ạ. DQC vừa bị bắt quả tang xả thải ra môi trường mà bác

Tại sao lại liên tục media? Tại sao lại vào lúc này? Có gì đó. Mưu đồ gì đây. Cứ xác định vứt đó quên để xem 2÷3 năm ntn? Mà bây h TQ đang zezo COVID thì DQC có hưởng lợi. Xuất khẩu ntn sang các nước?

nát rồi

giá chiết khấu hơn 50% rồi còn ra tin xấu để tiếp tục vét hàng. 1 thương hiệu lớn ko đơn giản để mất. MÚC MẠNH

Lại sàn. Được bao nhiêu phiền sàn rồi các bác. Liệu có cần giải trình ko. Khi up trần có 3 phiên đã yc giải trình. Với tình hình này liệu sàn hoài thì có hủy niêm yết ko?

Thấy nói điều chỉnh hết tháng 5. Ôi như vậy là về máng lợn thây yêu. Hi vọng đừng về mệnh giá. Nếu về tới mệnh là nhiều bác mất 80%, nhẹ thì 60%. Vãi thật.