DRH siêu cổ phiếu case 2022-2025

Xìu hết cỡ rồi bác ơi. Đạt nó sống bằng nghề lái, ko lo đâu

Vẫn nằm im chờ đợi

Có thể nó vẫn xuống đấy, bác căn chỉnh bán bớt, xuống nữa thì mua lại, hạ giá vốn. Tui làm vậy vài vòng rồi

Giờ tùy ý chí anh Đ thôi. Chắc cho chán bán hết thì lại làm game mới để hút sự chú ý của bà con để làm ván mới.

Nó cũng ham lắm rồi, thời cơ chưa đến thôi bạn ơi. Aurora bị cấm bán đến tháng 10. Do đó quý 3 vẫn báo cáo xấu. Thị trường chung vẫn xấu nên bây giờ kéo lên cũng chẳng ai mua. Nhưng con này giá penny, tài sản nó có, đúng thời điểm lên x3,4 ko bị lố. Còn tôi ko mong gì trong quý 3 này.

1 Likes

Chuẩn rồi b. Giá dưới 8 nếu còn tiền nhàn rỗi thì mua ko phải nghĩ. Chỉ cần có game, vào sóng là X3 thậm chí X4 như chơi. Ptkt, vẽ chart với nó ko ăn thua.

DRH giảm quá xá giảm :rofl: :rofl:

Phải thủng mốc 8 bác ah

Đã thủng ,mà thôi kệ

Bố của các thể loại nát. Chia 4 từ đỉnh. Sắp chia 2 nếu so với giá phát hành. Định mệnh thế rồi vẫn giảm tiếp được thì cũng chịu. Ko biết còn được mấy người còn hàng.

Dự trong tuần này thủng mốc 7 về 6. Còn đu bám tiếp nữa khéo về 5.

Lái bỏ cả vô lăng mà chạy rồi. Bây giờ giá là do… tự diễn biến thôi

Thực ra cũng có cái hay ông ah. Thằng này có tài sản, xuống chán rồi nó cũng lên thôi. Ko sợ thiu thối

Tự diễn biến đâu, vẫn đang đạp tiếp. Chỉ cần 100K là đạp về 6.x trong 1 nốt nhạc.

Ngày nào anh Đạt 009 cũng đánh từ đỏ sang xanh, lên bờ xuống ruộng hết :grimacing: :grimacing:

Đáy chưa anh em để mai em vào hàng ạ :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Cháu cũng đang hóng cụ ạ

2 Likes

Cháu đang cầm tiền, đợi về 7 cháu hốt cả ổ :rofl:

2 Likes

Ôi cụ Hồng giàu thế, cháu F0 vốn bé tẹo, nên phải ngắm

2 Likes

:rofl: ổ nhà cháu bé lắm, bé con con ý mà :joy:

2 Likes