DRH siêu cổ phiếu case 2022-2025

Giá này đẹp quá

1 Likes

Dn chả có gì :))

DRH về tới giá này rồi mà còn bán nữa thì chịu, nhìn lịch sử DRH có những đoạn nó đi ngược với thị trường, nên cứ nhẩn nha mà chờ đợi vậy.

Đang book lợi nhuận, Q4 ngon

Giá dưới 8 nhặt dần để đấy thôi rồi có ngày hái quả ngọt

Cổ đông chết cmn hết rồi mà anh Đ vẫn éo tha. Ác hơn thú!

Bác vẫn còn ngồi lại ah

Chắc cả pic này con 2 ae mình. Chủ pic chắc cũng té mất rồi. Nói chung tôi mua giá cũng thấp nên kệ mịa nó. Thi gan với Đạt

Em cầm 10k :rofl: nhé

1 Likes

Mình còn đây giá vốn 9, kệ Đạt luôn. Giờ vốn hoá cả cty chỉ bằng vốn góp 30% mua ksb, ko thể tin được lại có giá này. Còn đạp về 4-5k mới vừa lòng lái quá

Tui nhiều hơn cũng… kha khá đới. Cệ ôm vài năm, giá mua rẻ rồi.

Em mua từ giá 8. Giờ vẫn ôm đây

1 Likes

Cụ ngon hơn tui. Tui vào 9.9. Cũng điếc luôn. Ko tin là Đạt cứ để cổ cánh ất ơ thế này lâu được,

1 Likes

Nhưng vừa rồi phát hành thêm cty gom đc mớ tiền nó lo gì đói, tiền pht mang đi góp vào cty Đông Sài Gòn chưa biết ngô sắn ra sao, mua thêm ksb giá lúc mua cũng cao nữa.
Chỉ có cổ đông đói mốc mỏ thôi, tui với cụ giá này còn đở khổ, nhìu bác ở tít trên kia cũng mệt não lắm.
Định vào chơi ngắn ko dè thành cổ đông dài hạn ha ha

1 Likes

Theo tôi biết quý 3 báo cáo vẫn xấu, chỉ lời khoảng 10tỷ. Lý do là khu Aurora bị phạt, không cho bán đến cuối tháng 10. Nhưng thực tế đã bán gần hết, chỉ đợi đến tháng 11 là ghi nhận doanh thu lợi nhuận thôi. Tôi đoán đến tầm đó Đạt nó mới kéo lên

3 Likes

Ko trách móc được ai đâu cụ. Mình tin vào phân tích của mình thôi.

2 Likes

Tầm này rồi thì cầm đấy thôi ạ

Tôi mong tầm cuối tháng 11 nó chạy được chút qua giá 10. Sang năm thì chạy khoẻ. Còn thì rất ít cơ hội lên giá trong tháng 10 này, vì chả có lý do gì cả, trong khi tầm này bọn hay lái lướt nó im ắng lắm, chắc sợ vào lò

2 Likes

Em ôm giá 12 PHT đây nè :rofl: :rofl:

2 Likes

Đợi về bờ mòn mỏi luôn bác nhỉ