DRH siêu cổ phiếu case 2022-2025

100K giá 16 đây. Chán ko buồn tb giá nữa rồi b. Nó đánh về 5 cũng ko ngạc nhiên, t xác định cầm vài năm rồi.

1 Likes

Tầm này chắc chỉ còn mấy ông kẹp hàng lỗ quá lỗ như t ở lại.

Vẫn còn hơn L14. AQ tý vậy, tôi tb giá loanh quanh cũng tầm 10 thôi. Cũng ok làm cổ đông dài hạn

L14 thì là chúa đảo xa bờ rồi b. Từ 480 về 60 là chia 8 lần. Drh từ 28 về 7 mới chia có 4 lần, kkkkk.

1 Likes

Bạn tui nó mua ngay đỉnh cộng với pht về gia tb 21k lận, và nó vẫn nằm im ko nhúc nhích từ đó đến giờ.

2 Likes

T vẫn nghĩ con này cơ hội về bờ cao hơn mấy con chúa giảm như L14,Dig,Ceo. Do cổ ít, vốn hóa nhỏ. Xem lịch sử mỗi lần nó chạy cũng ối dồi ôi phết. Nên chuyện nó có giá 30-40 đơn giản, anh Đ có muốn đánh lên hay ko thôi. Và quan trọng là có gồng và đủ kiên nhẫn chờ được đến lúc đó ko.

1 Likes

Lái họ kiên nhẫn với trường vốn hơn nhỏ lẻ, họ nhẫn 1 mình nhẫn 10 mới chơi lại được bác ạ. Rồi sẽ về bờ hết.

1 Likes

Tôi cũng định giá DRH phải tầm 30. Mua giá 9-10 rồi thì để đấy thôi. Bây giờ lướt lát cũng dễ chết lắm. Đắp chăn để đấy thôi

1 Likes

Chúc các bạn ở lại làm cổ đông chiến lược đi họp nhớ mang quà về nhé!..

Các bác bằng e quái đâu ,đu 20 đây này ,kêu ca j ,kệ đi

Giá này mua thêm thì nhanh về bờ. Hihi :rofl: :rofl:

giờ về 6 rồi, lỗ quá lỗ

Ai cũng vậy thôi. Bỏ đấy đi chơi thôi

Kệ đời đi, tiền thịt,sang năm tính tiếp, giờ rẻ ko có tiền mà tbg xuống ,haizz

Đầu cơ ảo nên khó

Sang tuần về 5 cho bà con tb giá. Tin đồn tin xấu các kiểu bắt đầu ra tới tấp. Bán mạnh nữa lên nhé anh em, cho nó nhanh về đáy.

Drh đang thiếu nợ 800 tỏi tiền chứng… điều này nên zui hay nên buồn đây mọi người…

Số liệu từ đâu đấy bác?

Tháng 11/22 này đến hạn món nợ trái phiếu 200 tỷ. Ko biết anh Đạt xoay sở sao. Nhưng hai phiên vừa rồi lực mua chủ động lớn hơn lực bán rất nhiều.

Bao giờ về 1k nhỉ. Em này nên sao về đúng giá đó.