FCN - Công ty Cổ Phần FECON

Em có vài ngàn FCN thôi ạ

Nếu biết được danh mục cổ phiếu của Ngọc, anh sẽ theo đến cùng để kiếm ít xiền nuôi con

2 Likes

Vẫn còn kịp chuyến tàu bác nhé !! Vẫn chưa bật tăng quá mạnh từ đáy. Phù hợp đầu tư trung-dài hạn nhé , lướt lát giai đoạn này thì u đầu mẻ trán :joy:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Chào Ngọc nhé. Xin được hân hạnh bắt tay giới thiệu với Ngọc, tui là thành viên HĐ quản trị, kiêm lao công, bảo vệ của FCN tại pic này. Mời Ngọc ly trà cho ấm lòng nhé :beer:.

1 Likes

:face_in_clouds: @FCN vẫn đang ngoài đảo :))

Cảm ơn anh nhé. Mong anh cập nhật thông tin DN đến các cổ đông nhé

1 Likes

Bạn ở ngoài đảo 1 mình hay ở với ai. Chuẩn bị hành trang có tàu ra đón về bờ nhé !! :muscle::muscle:

Chúc gia đình FCN 1 ngày giao dịch hiệu quả và may mắn nha

1 Likes

Gia đình FCN hôm nay lại xanh tươi nhé !! :muscle::muscle: :dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Chưa xanh được bác ơi :rofl:

1 Likes

Ủa vậy à, tui biết ông bác đấy cũng trung niên rồi mà nghe gọi anh không nhận ra, tưởng có nhân lực mới nào chứ

Nay sao đây các chứng sỹ

Tui vẫn giữ thôi, rung lắc vài phần trăm thấm thía gì . :muscle:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Nay chưa sao cả, đi đường dài lo gì

Đường dài mới biết ngựa hay.
Ăn cay mới biết món nào cay hơn.
:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Cái ông này chỗ nào có cổ ngon là lại thấy mặt

Thúc ngựa quá nó lại sút cho toe mỏ thì toang ông ạ. Năm ngoái đã thấy rồi đấy =))

Bác quá khen =))

Năm ngoái toe mỏ mà vẫn còn lên pic comment được chứng tỏ cũng có tiền đi may mỏ lại, không sao. Vẫn ổn, vẫn ổn. Cầm tiếp được . :joy::joy::joy:

Có bác nào rụng chứng chưa ? :rofl::rofl::rofl:. Rung ác thiệt chứ !! :pray::pray::pray:. :dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon: