FCN - Công ty Cổ Phần FECON

Tuyệt vời @CaoCuong a ạ. Ko giữ Fcn nhưng tin Fcn sẽ ngày một lớn mạnh. Đã từng biết tới FCN. Khẳng định rất tiềm năng.

1 Likes

Ới anh em múc chung với nhé, đừng ăn 1 mình ko nghẹn đấy :))

Gia đình FCN có vẻ yên ấm, hoà thuận quá nhỉ. Giảm mất 2,5 điểm mà vẫn không một chút lăn tăn :blush::blush::blush:. Với tình hình hiện tại, mình xin nhận xét theo cảm quan cá nhân là qua tuần sau FCN sẽ có những phiên giảm nhẹ , nhưng kết tuần thì giá sẽ bật lại quanh 16.x . Đây là theo quan sát, phân tích cá nhân mình. Nếu bạn nào có nhận định khác thì mong được chia sẻ nhé ! Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ !! :dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

1 Likes

Bác Cá mập phơi sương đây sao ? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

1 Likes

Giá đang ngon múc tiếp đc ko bác nhỉ

fecon có bản tin mới, đang xem youtube thì có gợi ý luôn

3 Likes

Cuối năm ngoái đầu tư công cũng làm mưa làm gió phết, năm nay ko biết được như năm ngoái k bác

Hàng e sẵn 1 ít rồi gom thêm thôi, thấy cũng nhiều broker hô đầu tư công chắc sắp vào sóng thật

Con thắp nén nhang, để cúng cho nhà lái :pray:, nhà lái bớt đè nữa được không , tim con thòng tới rốn rồi nhà FCN ơi :rofl::rofl::rofl::rofl:. :dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

1 Likes

Check ib em anh Mập !! :joy::joy:
Ko ib được :rofl::rofl::rofl:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Múc tiếp luôn sao phải nghĩ, đầu tư công năm nay bùng nổ hơn năm ngoái ae lại ngồi kêu biết thế

1 Likes

tt chung thôi, k fai lo bác ạ

2 Likes

Haha, nói vui đấy mà. Giờ mà có về 14.x tôi cũng không lo. Đang mong các anh lái đánh về 14x đây. :joy:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

Ráng rớt xuống dưới 15 hốt thêm ít :frowning:

1 Likes

Ae nhỏ lẻ kẹp con này nhiều, con này hết sóng tăng ngắn hạn rồi, đợi lái gom xong đợi sóng mới rồi đánh lên thôi. DN có vẹo j đâu, lãi làm ra bé tí, cùng 1 loại đếm cua với DIG CEO

fcn1

Vào Công ty “chỉ thẳng mặt” luôn hả bác ? :sweat_smile::sweat_smile:. Đây là nhà người ta đó, bác giữ thể diện cho người ta chút đi :blush:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Nay có bác nào bị mất hàng không

FCN mấy nay lạ ghê. Giao dịch đột biến

FCN đợt này hưởng lợi tin đầu tư công hay sao mà lên “ung dung” mặc thị trường mấy hôm r biến động vậy nhỉ? hay có gì hot ko các bác?