Game...sân chơi cho những trái cực ngọt và cực đắng

Đọc lời văn của bác tôi đoán bác sẽ cầm hàng chứ ko mua/bán gì luôn phải ko?

3 Likes

Bạn mua que test thử xem có bị covid không? Hy vọng không.

2 Likes

Để sáng mai tôi xem nhé. Từ tối chưa mở mắt ra được…hehe… Đi làm có khi giờ vẫn đang trên bàn nhậu…

3 Likes

So sorry bạn, nay bạn mệt và bận lại cứ làm phiền, cũng tại hôm trước xác định GEX về 19.x rồi mà nay lại rén nên quên mất lại làm phiền vạn hihi

3 Likes

Chào bạn. Nay HPG gd lạ lắm, giá giảm nhẹ volume cũng giảm, liệu có chạy nổi không nhỉ? Theo lý thuyết như vậy thì chỉ nhỏ lẻ bán ra. Tôi thấy ai cũng bi quan nói nó chỉ lên đc 23 hihi

2 Likes

Sáng đến giờ tụi NN mua bán cân bằng, KL ít lắm.

Nay mình đang để em nó qua 1 bên.
Để đến T6 rồi tính. :upside_down_face:

2 Likes

Tụi nó bắt đầu múc rồi nhé.
Lên thôi.

2 Likes

Cụ @P_BBS đỡ covid chưa?
Mở bảng ra xem xanh hết rồi kìa.

1 Likes

Hết giờ.
H.PG lại về tham chiếu.
Tây lông vẫn mua ròng.

Chờ tiếp phiên mai.

1 Likes

Hôm nay m bận tí việc, tranh thủ vào không sợ các bạn quên tôi…hehe… Có thể bị lắm cụ Xanh đỏ ạ, nhưng không cho phép nghĩ đến điều đó nên t bơ nó đi luôn, đeo khẩu trang 24/24 3 ngày rồi…hehe… TT vẫn vậy, xanh xanh đỏ đỏ vận động vùng này rất khó chịu. Ace cố gắng giữ vững tâm lý, k mua đuổi, không sân si, mệt thì nghỉ, không vội nhé. Lúc khác tôi xem cho Cụ Thanh nhé…

3 Likes

H.PG nó thả buổi sáng cho mua bán với nhau, chiều nó vào kéo chứ k nay đỏ rồi bạn nhỉ. Bán tham chiếu khủng mà nó cân hết. Nhưng ai cũng kêu k dây, k mua H.PG vì yếu và xu hướng k rõ ràng bạn ạ.

2 Likes

À, mình mua nó từ tuần trước rồi nên theo dõi nó. :weary:

2 Likes

Tôi cũng đag chờ bão vào, nay cũng ko xem tt, ngoác lên hỏi bác tình hình thế nào rồi. Cả ngoài ngoại tôi đều bị cúm, tôi đoán có lẽ dịch cúm A vì kéo dài lâu và triệu chứng khá nặng.

3 Likes

Giữ sức khỏe để chống bão nhé.

3 Likes

Hello ace. Tôi thấy TT hôm nay rén quá nhỉ. Vùng này không phải để bán nữa nhé. 114x có thể sẽ là vùng thử thách tiếp theo… Vững vàng hay không thì cần sự hỗ trợ của CP. Hôm qua đã bắt đầu ra tin tốt…

1 Likes

Cuộc chiến không cân sức giữa người và người…hehe… Dù sao…bật từ đây…hi vọng lắm lắm…

2 Likes

Đầu tư công chứ gì…đánh thẳng vào kỳ vọng xem phía địch thế nào… Như vậy đội short họ rất tự tin… và để xem độ tự tin của họ có được ngài MMs ủng hộ… cuộc đấu súng này có lẽ nhỏ lẻ là người thiệt hại nhất…Tôi nghĩ CP nên có biện pháp can thiệp, bởi nó cũng là 1 ngành kinh tế đáng để phát triển, nghĩ bao cách không lấy tiền+vàng của dân ra đưa vào sản xuất, vậy sao không dùng chính công cụ này…

3 Likes

Cố lên đi nào…114x…

2 Likes

Chờ tý, ATC xem nên 1153 ko?

1 Likes

Đạp tiếp phát nữa để gom hàng.

1 Likes