GEG - Tăng trưởng mạnh mẽ từ điện gió

GEG xứng đáng hàng hold cho năm 2022 đó!

3 Likes

Giữ đến hết q.3/2022 bán đx bác nhỉ. tôi mua ngay khi chủ top kn. con này lạ đấy. trước giờ mới thấy có người nói về nó.

Ngta đầu tư “ngu” có ăn hết của của ông hk mà đi ns ngta như z hảk, con trai mà miệng ns những câu nghe tởm wá

1 Likes

Biên LN GEG khá tốt đó bác!

hôm nay bđs chạy rồi các bác ạ

Sáng nay em rơi hết hàng giá 26

1 Likes

GEG bền bỉ và ổn định. Khi vượt đỉnh 26.5, GEG sẽ tích lũy trở lại. Đây là cơ hội để mua thêm với NĐT trung và dài hạn

1 Likes

Vâng cảm ơn bác, sáng ra non gan lại để rơi mất Geg giá này. Chờ tích lũy em vào lại sau vậy mã này rất ổn định.

2 Likes

Haha kệ đi bác, bác ơi!!! Bác cẩn thận với những lời phím của ông này nha bác, ông này phím 10 mã lỗ 9 mã chỉ ăn 1 mã thôi đó. Mang danh Broker chứ ko phải broker đâu bác!

3 Likes

mã nào bác chủ top kn cho bà lỗ đâu, gửi đây cho mn thấy nào? bà quát quát cái miệng mà kg thấy bằng chứng đâu, nc kiểu bà ai kg nói đc, trong khi ở đây ai cũng thấy bác chủ top kn mã tăng

1 Likes

kiểu bà thuộc dạng ghen ăn tức ở đây ăn kg đx nên phá cho hôi

1 Likes

CTG, DLG nè ông, ông biết gì mà ông nói. Tui nói ômg ko tin thì ông đừng quan tâm lời tui nói, tui chỉ nói CẢNH BÁO cho mng biết thôi

2 Likes

Ủa mắc cười, mắc gì phải tức, bộ trên đời này có 1 BROKER hả ông :))))

2 Likes

cái miệng quát quát 10 mã lỗ 9 mã. hỏi ra chỉ nói đx 2 mã. cái miệng bà chắc rộng bằng cái xà lan. những mã người ta cho bà ăn sao bà kg nói. người ta sai 2 mã lên đây nói này nó nọ người ta. thứ của mày tao gặp tao xé háng

1 Likes

GEG chính thức ce, khi vượt đỉnh rất ngọt.

Tím rồi nhỉ anh em!

1 Likes

Sao rơi hàng thế bạn!

1 Likes

Táy máy đặt lệnh trước :frowning: xong vào giờ giao dịch tí là khớp mất luôn không kịp quay đầu bạn ạ. Lại lặng thầm nhìn em nó vượt đỉnh

2 Likes

sáng thấy tt giảm nên chắc ớn. lãi bán cho đỡ lo

1 Likes

Em đặt bậy từ sớm nghĩ 26 là hời rồi. Ai dè bán đúng hôm vượt đỉnh :sob:

1 Likes