Gọi tên những cổ phiếu rực rỡ nhất khi đất nước khôi phục sản xuất hậu Covid

Chuẩn, em mà ko thấy tốt e sẽ ko mua. Mà e mua rồi, tốt e ko hô e ko chịu được. Có làm vậy tâm lý mới vững. Nếu ko đỏ tí là e bán rồi. Giờ đầu tư giá trị, cũng học hỏi đc nhiều cao thủ. Có cái nhìn dài hạn thì dăm ba phiên rung lắc chỉ làm e thêm giàu

5 Likes

chúc mừng bác. Cái gì cũng cẩn trải nghiệm và đúc rút ra cách thức. Mấu chốt là tầm tới đâu, kiến thức đến đâu kết quả sẽ phản ánh. VEF từ lúc còn sơ khai, bác Minh Trần đã đi khai phá, thử hỏi nếu là người non nớt kinh nghiệm có ai dám làm việc đó không.

2 Likes

CHẤM THEO DÕI BÁC Ạ. Em chờ siêu cổ của bác

2 Likes

. quan tâm

2 Likes

thị trường sáng nay rất hay, nếu không bản lĩnh thì tôi đã ngồi canh bảng điện để lo thoát hàng rồi. Còn tiền vào nhặt thêm, chẳng lo ngại gì việc phải bán ra trong những phiên rung lắc kiểu này.

4 Likes

Không bản lĩnh đừng chứng cháo mất công.

5 Likes

cụ thẳng mà thật đấy. Phải trang bị cho mình kiến thức, kinh nghiệm và quan trọng là tìm được những nguồn thông tin chất lượng.

3 Likes

nếu không, cụ sẽ bơi trên biển thông tin, may có bác Tintuconline là dân thực chiến. Thực sự rất cảm kích.

3 Likes

Mạnh dạn đoán MVC GMD còn S thì thua. Chờ tin của chủ thớt.

2 Likes

NNC ngon quá bác MT ơi

5 Likes

Công nhận. Mã nào đã được cụ MT phê duyệt và gọi tễn đều được sàng lọc kỹ lưỡng. Bác nào mua ngành than, khéo léo cũng quay được 2 3 vòng rồi đấy

4 Likes

Đó là những cụ thích mua - bán. Còn bận rộn thì mua giữ đó, giờ cũng lãi lớn rồi

5 Likes

than việt nam hoạch toán chậm hơn thế giới 1 năm, ưu tiên nắm giữ hơn là nhảy nhót

5 Likes

Chủ top từ trước tới giờ khuyến nghị mã nào cũng ngon. Quá khủng khiếp luôn, đầu tư giá trị muôn đời thịnh. Mua và yên tâm nắm giữ. Đang chờ tin từ chủ top cho 3 cổ phiếu sắp tới ạ. Thanks chủ top

2 Likes

Với những bác thích nhàn, có điểm mua tốt thì nên giữ để đấy. Một số lại có thời gian hơn, hay soi bảng điện được thì nhảy nhót một phần cũng được.

4 Likes

Hóng quá các bác ạ. Không biết cô nàng nào lọt được vào mắt xanh của cụ chủ thớt đây.

3 Likes

Chỉ biết tên em bắt đầu bằng G hoặc M hoặc S đây :grinning:

3 Likes

Mã nào nhỉ. Các bác thử sàng lọc tìm xem nào.

3 Likes

Mạnh dạn đoán GMC, MVC, hóng 3 mã của bác quá. Cổ phiếu của bác toàn cổ ngon bất chấp thị trường, yên tâm nắm giữ

3 Likes

MVC thì cụ ấy đã nhắc đến rồi. Tôi nghĩ không phải. Doanh nghiệp sản xuất, xuất khẩu cơ mà.

5 Likes