HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

cổ đông HDC là chuyên chê DIG ha ha, nhưng thôi, cứ để cho nó sàn vài cây đi mấy thằng đạo lý phân tích FA câm mịa nó mồm đi rồi nó lên lại cũng được đỡ ong thủ, chứ cứ xanh nó lại gáy suốt mệt lắm

MÀ sao hôm nay ko thấy mấy ông phân bua quỹ đất lên cập nhật kế hoạch cty cho anh em đỡ đau đầu nhỉ, cac ông FA thần thánh đâu rồi, lặn kĩ thế, ngồi tử thủ à, hay kiems tiền cứu giá cp, lên chém vài câu đi chứ, để mấy anh em dài hạn chém mãi ngán thế

1 Likes

Ông bán mịa đi, đùa chả biết cầm đc bn cổ mà lải nhải như đàn bà. Khó chịu

2 Likes

cầm có 1k mà khóc cả tháng.:)))))

hơ hơ, có thông tin FA thì cung cấp cho anh em tự tin đi, đừng đi chê nhau, khó chịu thì đừng đọc nhé. Giá sàn ko sót à

HDC không còn như xưa , pha loãng quá rồi

1 Likes

Chú có biết là anh chấp nhận mua HDC như mua mảnh đất nông nghiệp vũng tàu mà, ko bán nhưng phải chấp nhận

Khi nào còn mấy thành phần hay lải nhải khi cổ giảm như trên thì nó còn lình xình chán.

Khi nào còn có thành phần chống đối và chê bai người khác rồi lẳng lặng bán thì còn mệt, ko chấp nhận thực tế thì còn chết

1 Likes

Kệ cho bạn đấy nói đi coi như chương trình góp vui văn nghệ

Thế cổ giảm ông vui hay buồn, hay là bảo ko buồn, tâm vững như đá, tôi chắc chắn ko vui nhưng cũng chả tuyệt vọng, lẽ ra những thằng cầm dài, đầu tư chân chính có thể đây là cơ hội để nói về cty nhiều hơn, để giúp anh em có cái nhìn cty đúng yên tầm vững vàng ko bị dao động vượt qua khó khăn. Không phải dạng vuôt đuôi, tôi ko bao giờ nói vuốt đuôi khi cp tăng, cái dạng khen cty khi cp tăng là loại tầm thường éo ai chả làm được, lúc giảm đủ bản lĩnh khen tốt, khẳng định đi những người anh em.
Khi HDC tăng tôi sẽ éo chém đâu, vì quá nhiều thằng khen hay, ngon cty siêu cổ bố khỉ, nhưng nó giảm thì phải lên đây để ko cái pic này nó như ma ám

2 Likes

Tui qua đợt sml 2020 rồi thì ngán thằng nào, cái để nói về doanh nghiệp thì nói đầy phía trên rồi đợi tin tốt tiếp theo thôi chứ nói nhiều đâm ra dở tệ đấy. Vậy gần đây ông biết HDC có tin gì mới chưa???

Mong muốn của tôi là hãy cung cấp tin tốt khi thị trường xấu cp giảm, còn ko nói gì khi cp tăng thế thôi, còn khi cp tăng lại khen ngon thì khác gì lùa gà

Vịnh ơi, lần này về 30 a giải cứu nhé. Mồm chê người khác, đi hô cổ mình tốt, f0 họ k hiểu họ múc theo là hại người đấy.

Cái đó là bạn đang sai đấy, tin về doanh nghiệp phải phù hợp với tiến độ thực hiện đấy mới là tin tốt còn những tin như bơm tiền mạnh đổi gdp thì hàng ngày vẫn nhan nhản chỉ báo ra search Google là ra ngay.
Ví dụ đây là 1 dạng tin tốt ảnh hưởng đến doanh thu, lợi nhuận cuối năm của HDC đây:
https://hodeco.vn/reader/291/ecotown-phu-my-chinh-thuc-ban-giao-nha-cho-khach-hang

2 Likes

Nếu ko gợi ý liệu bạn có nói không, là nhà đầu tư có trách nhiệm với tiền của mình tài sản của mình, cty của mình, còn đầu tư cp đừng có sợ chim lợn, nhưng hãy sợ bọn khen ngon, chim lợn mà giảm được thì cả xã hội làm chim lợn à, kệ họ, phải biết sợ nhưng sợ bọn khen ngon ấy nó có nhiều ý đồ hơn

Tôi rất ghét bọn nói đạo lý, mỗi khi cổ mình lên đi chê cổ người khác. Cổ mình là số 1. Vậy sao trên sàn họ bán như rác vậy.

2 Likes

Bạn lại sai tin đó từ trang hodeco bạn đầu tư phải tự xem chứ. Người dám tự tin cầm dài khác nhau chỗ bình tĩnh này thôi trong khi thông tin được công bố rộng rãi rồi thì còn gì phải nói thêm rồi đứa khác lại chửi lùa gà thì sao??? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

Chửi lùa gà là chửi lúc nó tăng, lấy khen nể mang quỹ đất ra show các kiểu, trên đỉnh phù vân, chứ giờ lúc mà nó sàn ma nó mua lùa vào mắt à

1 Likes

Vậy là bạn còn hên chưa gặp âm binh đầu đinh đấy. Thôi muốn chém gió cũng cần có điểm đặc biệt chứ quỹ đất triệu ha, bơm tiền đổi gdp a7 đã nói nhiều rồi, để tui rảnh tui sẽ đánh từng chương về cuốn CEO lệch chuẩn mới đọc gần đây tui thấy khá hay hi vọng ae có thêm góc nhìn mới khi đầu tư.