HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

vâng bác.Tiến độ dự án của HDC có gì mới ko bác?

Ko bác việc kinh doanh và tiến độ dự án vẫn ổn định, theo gđ Liên chia sẻ thì eps vẫn đạt mục tiêu tiếp tục tăng trưởng dù lượng cp tăng thêm do chia cổ tức.

2 Likes

HDC bên mình vẫn có room riêng Margin 50 tỷ, lãi suất 11%, tỉ lệ vay 40% cụ nào có nhu cầu inbox.

1 Likes

Mời ae…

Nhà vũng tàu đang đứng giao dịch, có ai mua bán gì mấy, không biết tăng trưởng kiểu gì kkk, nhưng thôi cứ tăng thì vui đã

1 Likes

Trải qua uptrend 2020, downtrend 2022 mà ông ko trả lời đc câu hỏi đó thì xác định là còn mất tiền nhé. Đến lúc tất cả cùng hô bđs, môi giới chạy suốt ngày thì đỉnh rồi. Còn dòng tiền thông minh sẽ tìm đến đúng lúc cp vượt đc qua khúc khó khăn nhất.

Mình mong hdc chỉnh bớt cho đỡ nóng ae đỡ đu. Cp cứ bình thường mà đi chả vội gì. Nhưng hdc nhịp này có khi chạy kiểu DTD quí trc mất, điên quá!

The light city ko ngon thì PGB nó tài trợ tín dụng làm gì, thêm tiền đại dương vs cục Phú Mỹ tha hồ mà book từ từ, quan trọng là có tiền sớm để đền bù Phước thắng, Wonderland tránh bị cướp trên giàn mướp

Ok cứ ra bctc quý ii xem tiền ở đâu ra nhé kkk

Cụ này nick gạo cội mà thấy vào cp nào thì nát cổ đó, tư tưởng đtu muốn ăn nhanh, tháng trước lập pic hô hào SGR xong nó đạp cho chạy mất dép, giờ SGR sau khi cụ sút hết nó cbi cho nhịp tăng mới rồi kìa

Đoạn rủi ro thì ăn nhanh thắng nhanh chứ cố sao nổi, cái gì giữ thì vẫn giữ, tỷ trọng vừa phải, ai ăn được thì chúc mừng chứ sao

Nhân nào quả đấy, năng lực đến đâu thì hưởng đến đó. Cùng qua thất bại nhưng có ng học đc có ng không. F0 năm nào cũng cả triệu nhưng đến 95% thất bại là thế.

1 Likes

HDC vẫn là cp bds mình ưa thích, đoạn rồi nó chỉnh tích luỹ cũng khá nhiều bác bán hết rồi do ko hiểu hết nội tại dn và muốn cp phải tăng nhanh, giờ nhìn chắc tức nghẹn, mình nhớ tháng trước bác kia chắc cũng húc fomo SGR, lập pic Pr, xong nó chỉnh thì quay lại đổ lỗi đủ thứ, nhưng bản chất SGR đâu có lỗi, nó vẫn là dn tốt,do vậy trước khi xuống tiền đtu hãy tìm hiểu cho kĩ dn, và quản trị rủi ro cho tốt

1 Likes

Từ đây cuối năm còn dài cứ tận hưởng đi sao phải xoắn, cái gì xuống rồi cũng phải tách tốp đi lên thôi phen :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Nay chốt hết lìu tìu mai phải gia tăng thêm mới được, cầm HDC từ tháng 6 năm ngoái :rofl:

1 Likes

Cầm đc từ tháng 6 năm ngoái cũng bản lĩnh đấy :smiley:

1 Likes

May cũng chưa có việc gì cần dùng tiền mặt nên cứ để đấy thôi bác ạ, thỉnh thoảng vẫn vào pic đọc mà càng ngày càng ít ae tương tác :disappointed:

Mình mua HDC có đâu từ tháng 10/2021, có lúc lãi 50%, nhưng lúc đó kiến thức còn kém, cứ ôm đến có lúc lỗ 50%, rồi bình tĩnh suy nghĩ lại, đánh giá dn, mình bán hết các cổ khác đi, cơ cấu gom dần vào HDC, hàng tháng có tiền mua gom. Thật sự là quãng thời gian vô cùng khó khăn, có lúc nghĩ hay là thôi, mình không hợp đầu tư, nhưng mà cố gắng. Cũng may chọn dn tốt, chứ nếu mình chọn bất kì một cổ nào khác ngoài HDC, thì đã cháy TK, không có cơ hội làm lại.

2 Likes

Tiền, hàng của anh em có thế mất, có ai đầu tư mà ko chia đôi chia 3 tk. Lái có thể lấy hàng của anh e, nhưng kiến thức và tư duy thì không thể, nên chịu khó học hỏi, làm giàu không thể nhanh và dễ.

3 Likes

Vẫn ko hiểu chuyện gì. 4 quả VOL quá ảo ■■ ;))

1 Likes