Hội giữ HVG

Nếu là bọn lưu manh thì năm rồi đanh lên 8 ngon ơ thế mà họ ko làm

2022 giá thủy sản xk đi các thị trường tăng ,nó có kho lạnh có diện tích luôi trồng, cứ thế làm ăn ko lãi nhiều thì lãi ít, coi như mua vàng bỏ ống :grin:, nghĩ thế cho nhẹ đầu

Anh Minh gìa rồi, anh ấy về chuyên môn nhát nhì làng thủy sản…bao năm buôn bán dòng này rồi…kinh nghiệm thương trường nhiều… giữ CP nhiều ko có chuyện tuồn lợi nhuận ra ngoài.Tuần trước bán tiếc quá vì có việc riêng trả nợ, sẽ mua lại khi có tiền

1 Likes

Nếu lạm phát tăng, thị trường downtrend, chắc e bán hết dồn tích sản vào hvg cho chắc, chờ ngày huy hoàng, bây giờ bắt con nào cũng như dao rơi…

Nó ko đánh VNIndex hôm nay xuống nữa đâu, ĐÁNH THẾ TẾT ĐẾN AI CŨNG BẢO CHƠI CHỨNG KHOÁN TÔI BỊ THUA, THÌ BỐ BẢO NHỮNG AI NGHE THẤY CÒN ĐÒI MỞ TÀI KHOẢN NỮA…TỪ NAY ĐẾN CUỐI TUẦN SẼ LÊN VÀ TRONG THÁNG 2 SAU TẾT,ÍT NHẤT LÀ KHÔNG GIẢM NỮA ĐAU con này ko phải BĐS, ko phải VN30 anh em giữ được, xu hướng ngành tốt. Hôm nay em VHC tăng ác thế

1 Likes

Ông có sợ nó sập hủy niêm yết k

anh bán tuần trước hết rồi hơn 30k cũng ko có nhiều, sợ đúng đáy. Giờ cứ mỗi tuần mua tý tích sản ko nhiều 300 cp/tuần…nó càng rẻ càng mua…3 sàn chẳng có con nào ngon bàng, ae nào ko thích có thể out…giờ vào các con khác lĩnh hậu quả đủ, cty con FMC sao ta báo lãi khủng vừa ra đấy, đợi đấy hủy niêm yết

2 Likes

Dòng này là định hướng chính của chính phủ trong 5 năm tới, ăn từ A-Z ko như dệt may có tiếng ko có miếng. Ta nhìn gương tàu rồi, sẽ ko tập trung quá nhiều vào BĐS dễ bị như EVẺGRANCE , dòng Thủy sản chưa chạy, giờ thiên hạ đang dồn vào BĐS và Vn30,Dòng Thủy sản mấy hôm nay mới xanh tý…vào VHC lái nó đánh xuống cũng chít, AE nhỏ lẻ cứ PENNY ngon, chưa chạy vào mạnh, có giảm cũng chưa thể giảm quá nhiều như các con khác, nó chạy chẳng khác gì các em khác đâu, ăn bằng LẦN x10, x20…có ngày

2 Likes

Vậy sao ông bán

bank đòi nợ rát quá, bán chắc đúng đáy…con này chưa chạy, dòng thủy sản chưa chạy mấy…chắc ngon…giờ ae tích sản thôi…mình cũng ko nhiều tiền nên mua số lượng ít…giờ bao tiền mua con này, sợ cover lại hàng giá cao hơn bán…có người bán họ ko nói mới sợ chứ ae nhỏ lẻ có sao nói vậy thôi, những người giữ con này rất cứng và ít chịu ảnh hưởng thị trường…mai ae xem nhé…con này mình vẫn tích sản 300 cp/tuần…đừng chạy vội để tớ cover lại tý…các dòng còn dòng nào hơn nữa?sợ vào các con khác nó cho bay luôn tk chứ được ổn định như con này à?

3 Likes

Hôm qua search trên google thấy tin rất vui cho HVG là Tòa án Mỹ đã có phán quyết về vụ kiện của HVG giá thuế áp dụng cho cá tra HVG vào thị trường Mỹ chỉ là 0.89 USD Mỹ vụ kiện này đã nhấn chìm đế chế HVG cách đây 4 năm, như vậy với việc lấy lại khoản tiền hàng nghìn tỷ đặt ở Tòa án, cộng với giá cá lên ở Mỹ, giá cước vận tải đang giảm nhanh khẳng định lại lần nữa xác xuất HVG hồi sinh và trở lại ngôi vuông là cực lớn…rất có thể ae nào bán tuần trước đã bán đúng đáy tuần trước hik…

3 Likes

nước ngoài mua ác đã đánh hơi

1 Likes

em mần mớ lên thuyền rồi các bác ạ

Hôm nay sàn cơ hội quá ngon cho ae, chiều ko biết còn sàn ko? chiều tối mới có tý tiền thưởng, ko múc hết…vừa múc 300cp xong. tiếc ít tiền quá

1 Likes

tay to vào nhỏ lẻ lại chạy…cuối giờ hồi ko?

2 Likes

bác cho em hỏi ngu. đơn vị tính là như nào ạ bác

cổ phiếu đấy bạn ơi, M là mua

1 Likes

ko ý em là lệnh mua. 50 là 50.000 cổ ạ.
có mấy lệnh mua 268,00 là 268000 cổ ạ

1 lệnh đó bạn, mỗi dòng là 1 lệnh thôi. Lệnh to chắc tay to nó vẫn mua đấy. ví dụ ở 10h26p có 1 lệnh mua vào 239.300 cp giá 3.8 M là mua, nó xúc hết…bọn mua giờ nó toàn cứng rồi nó mới dám đặt lệnh lớn

3 Likes

nay em mua dc một ít. cuối giờ ko đặt dc giá sàn nữa