Hội giữ HVG

thì ổng thoải mái mà tại tuần rồi ổng mới bán 1,2tr giá 3 h ổng hứng 2.7 thoải mái thôi mà

nó cứ tỉa ntn thì tuần tới ối người hãi

Bọn lái này nhây cực luôn.Sáng nó múc 100 cổ 3.2 mới sợ :laughing:

lệnh mồi, nhiều con BĐS nó nhồi kinh hơn, tay phải bán tay trái mua cả triệu cổ tạo thanh khoản giả

Vẫn kiên định giá hvg 1.5-2.0 nhưg nếu tuần sau có giá 2.6 thì sẽ ủg hộ bác lái 100k cổ trước :)))))

Vni chắc về 900 :grinning:

Kaka, kệ chứ, biết đâu bất ngờ

khó về 1000 lắm, nay nhiều lệnh lớn mua HVG…toàn lệnh KHỦNG? Lái đánh hay MUA đây ae?

Khổ, ở đây phân tích khó hay ko khó làm gì, mình là cứ đúng giá mình cần thì mình mới mua, ko có thì thôi có sao đâu, tiền còn đấy thì sợ gì ko có cơ hội

Tôi nghi khả năng lái đang quay tay.

Quay tay hay làm gì kệ các a ấy, việc của chúng ta là có giá ngon là xúc :laughing::laughing::laughing:

Chủ tạch nhất quyết méo báo cáo báo cầy gì hết roài :grinning:
Tính sao đây các bác!?
P/s: E xác định tiếp tục đánh hết canh.kkk

Ko ra bctc thì ae mới mua giá ngon dk chứ , tuần sau mà có giá 2.6 e sẽ múc khích lệ bác lái 100k cổ keke :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Bác là lái ak, theo thuyết âm mưu, mạnh dạn dự đoán khó về 2, lái đang gom hàng và 1 cú hít bất ngờ trong khi ae mải mong chờ về 2. à hô à hô

Mình đag đợi giá hợp lí để mua đây, lái cái củ rái gì, nhưg đồg ý là đến giá này cũg chả mấy người bán ra nữa, nhưg mà kệ lái bán ra giá hợp lí thì mình mua thôi, quan tâm gì hàng của ai

Thứ 2 đã rôm rả quá nhỉ?…ae bàn luân zui zẻ thế này là ổn rồi

Lái nó ghim giá ko đánh lên thế này có khi là kế sách đấy các bác ah.Thu hút các con bạc hay phân tích này kia :grinning:
Tuần trước thấy có 19 mạng theo dõi pic.Tăng thêm 4 ông rồi :joy: thường cao điểm e thấy có 15.kkk

Thây kệ bố lái, làm gì cũg dk, khi nào có giá ngon ta húp, còn muốn âm mưu thủ đoạn gì cũg kệ

Con này kỳ vọg 2-3 năm nữa sẽ sốg lại, các bác mua dk giá hợp lí thì hold dài dài chút, đừg tính ăn line