Hội giữ HVG

Nên nếu định giá lại giá trị tài sản của HVG theo hiện tại, trừ đi số nợ còn thiếu… Thì mình nghĩ con số còn lại chắc chắn sẽ lớn hơn thi giá hiện tại 681 tỷ(3,000/cp)… Một cái giá quá rẻ mạt…

1 Likes

Cái khó bây giờ là không thông tin, vì mình tính ±x / thì dễ là giá ngon nhưng ra ngân hàng đến ngày giờ nó tính khác lắm nhiều khi lúc đem thế chấp giá rẻ như bèo ấy chứ

Ae cứ tính cua trog lỗ làm gì, cứ được giá ngon là xúc nhé , hvg 1.5 - 2.0

tính chứ…làm ăn ko tính vứt tiền qua cửa sổ à? sợ lái nó cứ giữ giá cho ae ngậm mới 2.9; 3.x nó mới phang sàn vài cú…

lái nó kê mấy lệnh 2.9 cuối phiên ác quá nhỉ

Thế mới bảo cứ phải giá ngon mới xúc được, 2.6 thì mới bắt đầu múc, múc ít thôi, về 2.0 mới bắt đầu tổng xúc, chơi khô máu luôn

Trump ở fxx sang dây đấy à?

Là cái gì hả bạn. ???

Hỏi câu này tớ đoán chắc F0 roài.kkk

ô làm lái hả. nghi lắm

all in giá 3 bỏ vài năm thôi

Fo zầy, bạn Trump bên f3x1x9 sang đây vui vẻ tý với ae ta đây…chuyến này tàu lượn ác đây

giá 3 nó đánh xuống có dám ôm tiếp ko? sợ cứ cù cưa giá này nó dễ tháo cống lắm

chán đè thì lại lên.

nó đè có bào đấy chứ…cứ 2-3 tuần đè giá 3.1, giờ lại về 2.9 đè 2.3 tuần laiọ tháo cống cứ liên tục cò cưa…nó sợ gì đâu…đủng đỉnh làm

Các anh lái ơi, nước lên thì thuyền lên… Các cp khác trong hội thứ 6 tím lịm hết rồi… Chẳng lẽ các anh vẫn gom HVG chưa đủ sao… Cho nhỏ lẻ kiếm chút cháo loãng chứ các anh…

con này nổi tiếng ngược VNindex, lái nó muốn diễn ntn cũng đk

Sẽ có giá hợp lí hơn, tt nay chỉnh các bác lái nên đạp mạnh tay dứt khoát

TT người ta lên cả tuần rồi mà các anh, HVG chỉ giao dịch thứ 6… Ai chẳng biết Lái các anh thì tiền vô biên, cổ bao la… Nên quyền sinh sát là trong tay các anh thôi…

Giá này là cao đó bạn, giá hvg chỉ nên từ 1.5 - 2.0, các bác lái nên nhân nhữg hôm tt yếu như hôm nay mà đạp thật lực, như hôm nay về 2.6 là hợp lí