Hội giữ HVG

Chắc bán cty đi vẫn còn dc một mớ chứ sao :grinning:
=> ko phá sản dc

Quan tâm gì , cứ về 2.5 là bắt đầu múc

Nay rảnh háng xem mấy doanh nghiệp cùng ngành, nghĩ mà xót xa cho BÁC MINH, 7 năm trước còn hơn cả Vĩnh Hoàn thế mà bây giờ còn không bằng cái móng tay của nó

BÁC MINH chắc đến lúc về hưu cũg chả đưa HVG bằng được 1/4 VHC chứ đừng nói so sánh với nó

Nhiều khả năng nó là hag thứ 2. Kiên nhẫn đến cuối năm xem thông tin bán tài sản cơ cấu nợ ra sao.
Lúc đó chắc ko còn giá 3 cho các bác múc nữa :laughing:

Kaka, cái ấy thì ko biết, nhưng thấy tiếc cho bác MINH, bác ấy cũg là người nhanh nhạy giỏi và tâm huyết , đáng lẽ ra tầm này công ty bác ấy phải lớn mạnh như cái tầm của bác ấy rồi mới đúng

Em cũng đồng tình với anh, em thấy bác Minh rất có tầm và có tâm nhưng như bác bộ trưởng bộ nông nghiệp nói trong lễ thành hôn của Thaco và HVG “đường ta đi có lúc gập ghềnh chông gai…”

Người xưa có câu “khổ tận cam lai”, nhân dịp quốc khánh ngày vui toàn dân chúc Bác MINH hết khổ sẽ sướng, “qua cơn bĩ cực tới hồi thái lai”

Tương Lai HVG sắp tươi sáng trở lại.

Các bác nghỉ lễ có đau đầu giống e ko :rofl:
Về quê có mấy thằng hàng xóm báo thua chứng toàn tiền tỉ,nhà e cunhx loạn cả lên :sweat_smile:

2 Likes

quê e k biết chứng là gì, nên k ai hỏi, đỡ ghê

Bạn là truyền nhân của tiên tri vanga à :))), sắp hay còn lâu nữa thì ko ai dám khẳng định, chỉ biết chúc bác Minh lấy lại được những gì đã mất, dù sao bác ấy cũg có tuổi rồi, thời gian ko ủng hộ bác ấy nữa

Tuần sau bác lái cố gắng cho về 2.6 nhé, mình sẽ ủng hộ 100k trước, mọi người thấy mình nói đúng ko, kiên nhẫn sẽ được giá ngon

Dạo này các bác kiếm ăn đk ko, nay mình chốt lãi

Bác nào có hóng đc POR thì úp lên cho ae xem với.

Vẫn xuất Mẽo liên tục đây, vừa chốt ít cổ xog, mog tuần này bác lái cho giá ngon để ae lên tàu

Cả nhà thấy mình nói chuẩn ko, kiên trì sẽ có giá ngon, mình sẽ lên tàu bắt đầu từ ga 2.6-2.7 mua lùi dần về 2.0 là full target :grin::grin::grin:

Hôm nay mà hvg được giao dịch thì khả năg là có giá để bắt đầu lên tàu được rồi , nay tt rất hợp để đạp

Mai all in đi

Mai khả năg là có giá ngon, bắt đầu lên tàu được rồi, ae theo tôi