Hội giữ HVG

Nhìn GD có vẻ xắp có biến. Ko biết theo hướng tốt hay xấu. Lệnh e mua 2,1k mà nó đứng tầm 5p ko mất :joy:

Thế là hôm nay lái vẫn chưa cho mình lên tàu rồi , lại đợi tiếp thôi

Ae hôm nay có ai múc được ko, lái nhây quá, tưởng nay là bắt đầu lên tàu với ae được rồi vậy mà vẫn chưa, 2.6 - 2.7 là bắt đầu múc được rồi, ae chuẩn bị xiền đợi những phiên sau nhé, tầm ấy là an toàn , nếu lái có đánh về 2.0 cũng ko lõm mấy,mà xuống lại múc tiếp được, mình nghĩ rất hợp lí đấy

Tiếc cho hvg hôm nay ko được giao dịch, hvg hôm nay mà được giao dịch là khả năg về tầm 2.5 rồi

Chờ đấy có giá 2.5. Cuối tuần trần phát cho joy đứng ngắm :laughing:

Hãy đợi đấy , tôi phải lên tàu thì tàu mới chạy được, ko thì cứ ở đấy thôi :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

Vni test đáy xog rồi, chán đời anh bạn hvg, tiếc thật

thứ 6 all in đê bác

Ông cứ ngồi đấy mà chờ giá 2.5 :stuck_out_tongue_winking_eye:. Tôi cứ túc tắc tích dần đến cuối năm.
P/s:cửa thắng của tôi 70/30 :sweat_smile:

Mỗi người 1 suy nghĩ , bạn gom giá nào kệ bạn , tôi làm việc của tôi, dont care

Thị trường này mà ko đạp được thì quá kém, chúc bác lái mai làm việc hiệu quả nhé :heart::heart::heart::heart::heart::heart:

Xúc đã 2.6

ông Joy Nguyen nay la ong Nam Tuan trên fire ant đúng hk, hô j hô l ắm thế pa :))) cắt lỗ giá nào mà có vẻ cay thế

Hôm nay mọi người có múc được gì ko, cảm ơn anh lái nhé, mình đã đặt 1 nửa bàn chân lên tàu rồi, sân ga 2.4

bác múc full chưa

Cơ hội đến rồi ae, sáng h tớ được 100k 2.2 rồi, ae theo tôi

Giá này max thơm rồi, múc là múc thôi

Hôm nay mình đã có 500k giá 2.2 sau bao ngày mong chờ, chính thức lên thuyền với ae nhé :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Hôm nay ko ai múc à, sao im ắng vậy :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

đi mua bình oxy hết r :))