Hội giữ HVG

Đồng chí ấy chắc té rồi, hàng bác Minh thì quý hiếm méo gì mà phải cướp, nói như thật ấy :laughing::laughing:

Khi cứt là vàng thì bác sẽ thấy cảnh cướp giật nó khủng khiếp​:rofl::rofl::rofl:

Đúng rồi là vàng, nhưng mà là vàng “nổi” :rofl::rofl::rofl:

Mai mà tiép tục chỉnh thì khả năng t6 hvg thoát cái nạn này.kkk

Ui trời, lom dom như bác Minh thì quan tâm gì down hay up trend, vẫn cứ rình rình là bòn mót của nhỏ lẻ thôi, nhưng mà công nhận thị trường giờ nhiều tiền thật, giao dịch toàn hơn 10k tỷ

Bác khắt khe với chủ tạch quá😁
Cuối năm nay hoặc đầu năm mới bác sẽ thấy kéo xả gom hàng sau đó là giai đoạn bứt tốc của hvg

Có, hãy đợi đấy, bác Minh bảo hãy đợi đến mùa “táo dai” nhé :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Đợi chờ là hạnh phúc😃
Xác định đánh bạc,nhưng giá này thì 9 phần thắng/1 phần bại.
P/s: vấn đề là thời gian!

Bác Minh ngấp nghé 70 rồi, không biết đến lúc cuối đời bác ấy có lấy lại được danh tiếng ko, nghĩ cũng tội cho bác ấy , nhưg bác ấy sân si đi ăn mấy đồng của nhỏ lẻ thì âu cũg là tự tạo nghiệp, hehe :zipper_mouth_face::zipper_mouth_face:

Thị trường lắm tiền thật đấy, tiền cứ như lá mít :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Bác Minh nay vẫn lom dom như mọi khi :laughing::laughing::laughing:

Lái nó đánh cho ói hết ra đã😁
Nay bán giá đỏ mấy lệnh to ko biết của lái hay ae nhỏ lẻ chán nản đảo sang hàng khác!

Tầm này éo ai bán , éo thằg nào bán giá này cả, có mà sag 2024 cũg chả ai ói ra đâu, kệ bác Minh thôi, sân si nhiều rồi cũg xuống lỗ :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Nhìn bọn penny bds nhiều bác ko kìm dc cũng nên🤣.
Con hag mà bác quan tâm ông nào đua trần mấy hôm rồi cũng đi gần 10%:grin:

Các bác nghe e đừng có bán, xuống hố thì cùng xuốg hố với lái, chết thì chết chung ,lái nó cầm nhiều hơn mình nó mất thì mất nhiều hơn, nó đạp là mua chứ đừng có bán :rofl::rofl::rofl:

Chơi bằng tiền nhàn rỗi thì lì dc với lái,nhưng đa số nhỏ lẻ là chộp giật nên lì sao dc.

Các bác cứ lì đi, lái chỉ đợi ae xuốg tàu để nó gom đó, nên cứ lì ôm , chết chung với lái, đừng nghe ôg nào xúi mà bán :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Các cụ vào chém gió lên cái cho pic sôi nổi nào😁
Giờ này thì chẳng có tin gì về cty để mà phân tích.
TQ nó mở cửa dần hi vọng là tin tích cực cho hvg

Tầm này chả có tin gì hay với cả kỳ vọng về hvg cả, chỉ có chí phèo cùng lái, xuống hố thì cùng xuống hố, sốg cùng sống mà chết thì cùng chết, trạng chết thì chúa băng hà dưa gang đỏ đít thì cà đỏ trôn, các bác đừng ai bán, giá xuốg thì múc thêm, đồng quy vu tận cùng lái

1 Likes

Trước có joy hay vào chém,giờ mắc cạn ở giá 2.5-2.7 chắc chán hẳn rồi.kkk
Nhặt dần đến sang năm dc 300k-500k là khóa tủ😁