HOT ! Chủ đề cực nóng mấy ngày qua, ai ko hiểu sẽ ôm hận cả đời

CHỦ ĐỀ CỰC NÓNG !
Nhiều hôm nay chuyên gia dỏm ko thức thời, ko ăn đc sóng thần cổ đất xx lần đang gào thét gato với đội A7.
A7 viết bài này để các ae cùng thảo luận và tìm ra hướng đi cho thập kỉ bơm tiền . ae hiểu sai sẽ vô cùng thiệt thòi.
ĐỪNG CHỬI ĐẾM CUA BỞI BẠN CŨNG SẼ PHẢI ĐẾM NẾU KHÔNG SẼ CHẾT ĐÓI.
2012 đến 2021 vni tăng , có thể gọi là thời tăng trưởng giống như thời bình. Các cổ sx, cổ tăng trưởng, cổ bank …đa phần định giá bằng PE…do đó hàng triệu nhà đầu tư đã quen và cho đó là phương pháp duy nhất.
Nhưng bây giờ là thời suy thoái bơm tiền= Thời chiến. Tiền bơm rào rào như rác, vật giá leo thang, dòng tiền xã hội trú ẩn bds đẩy giá đất tăng điên, cổ đất cát là nơi trú ẩn chống tiền mất giá. Mà cổ đất thì ko định giá theo PE được . phải định giá theo RNAV và kì vọng tương lai đếm cua. Nhiều chuyên za dỏm ko đủ trình phân tích thì cho rằng đó là vô lí, nhưng thị trường luôn đúng. Hàng chục mã cổ đất tăng hàng chục lần như VEF.HDC.NHA.L14.DIG.VCR.IDJ.API, DPG…TID…L18… Đều tăng rất nhiều lần bởi quỹ đất giá trị khủng hơn nhiều so định giá cổ phiếu.
Thời siêu bơm tiền mà ko cạp đc cổ đất thì tiền cũng bay hơi còn cọng thun. Nên đừng chửi sớm hay gato với bọn đang ăn nhiều lần cổ đất, bởi sau bạn cũng phải lao vào mà đếm cua mới có cửa sống sót sau đại sóng thần bơm tiền . Bọn máy móc học vẹt định giá PE,EPS cổ sản xuất như VNM, SAB.BHN…đói thối mồm vì bơm tiền giá sản phẩm có tăng mấy đâu. Còn giá đất x3x5x10 nó tạo kì vọng cao cổ đất tăng vô tận
Đội đếm cua đang đi trước xã hội. Giống Tesla cứ bị chửi điên rồ nhưng nó tăng cả nghìn lần lại khen ngon.

59 Likes

Nắm tiền thì bây giờ mua được bát phở, 5 năm sau chỉ còn đc bó rau.
Bọn ngân hàng có gì ngoài tiền ?

1 Likes

hi mn

Cafef hôm qua có con nhà báo nó viết bài chim Bds mà mới thấy độ ngu của nó.

2 Likes

Sau nó lại đu giá cao thôi.kkk

15 Likes

Cầu của mình nay mai đó thầy ạ.
Không có những người như vậy thì giá triệu ai dám đu hả thầy :smiley:

TTF duoc khong A7? Game cơ cấu nợ target vốn hoá tỷ usd

Bơm tiền như tháo cống thì thằng Quỹ đất to nó chưa cần mở bán giá trị tài sản nó đã tăng nhiều lần. Lúc nó bán dc thì mới khen thì giá cổ phiếu xx lần rồi. Bọn tầm nhìn gang tay

3 Likes

Đầu tư nghe bọn media chỉ có vào hứng bô thôi :))

3 Likes

A7 Đã bảo cổ Bds mà bác lôi TTF vào làm gì?

Bọn nó dc cho tiền mà
Bảo hót gì nó chả hót

cảm ơn thầy đã tiếp sức NDT nhỏ lẻ, yếu thế ạ

2 Likes

Em F0 . Chỉ ôm 2 con L14 và Dig. Tin thầy 100% ! Đợi ngày giàu sang . Hihi​:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

6 Likes

Àh bds tôi ôm cả bụng rồi

Đội thiết kỵ của em xung phong mở đường từ năm ngoái vào cổ đất và đã bắt về vô số tù binh. Năm nay đang ngập mồm với cổ đất. E trải qua cảm giác cưỡi siêu cổ BMC năm 2007- 2008 rồi nên em biết, xã hội càng gào thét chửi bới nó càng lên. Như bit.coin em biết nó từ giá 1 usd và chửi liên tục cho đến khi nó 10k thì hết sức chửi, lan đột biến chửi khi nó vài chục triệu 1 kie xong nó lên 10 tỷ. Giờ em lại đứng trước cơn sóng thần cổ đất, hiểu rõ những điều A7 chia sẻ nên đã tất tay tất chân nằm ngủ rồi. Cảm ơn Sếp nhiều.

11 Likes

Phân tích của A7 rất hay. Ôm cổ đất cuộc sống ấm no.

1 Likes

Sau này bọn chửi A7 lại phải đầu hàng thôi.
Lúc đó nó lại gọi a7 là thủ lĩnh đếm cua Taliban.kkk
Chúng nó ôm tiền với mấy cổ thổ tả, bơm cho 3-4 năm chết mất ngáp

20 Likes

Ngáo đá ah. Xi măng tuổi gì mà đem vào đây. Bọn xi măng k ăn thua

1 Likes

Nó chết từ từ lên gà k nhận ra.

2 Likes