HQC sắp phát hành riêng lẻ và chia cổ tức

Nó đã chạy đâu mà xa bờ. Với cái giá trà đá này bác dự tính HQC về bao nhiêu nữa?!

1 Likes

Ý em nói là nếu dự kiến lên 20 thì 14-15k nên thoát. Chủ tịt Đỗ Thành Nhân chuyên đi thâu tóm những công ty làm ăn thua lỗ, những công ty chỉ có cái vỏ. Về thuê nhà văn mông má, tạo bánh vẽ để dụ cổ đông con. Đánh cổ phiếu lên cao, rồi vẽ cây thông. Sau đó thoái vốn

1 Likes

Ok bạn. Theo đuôi cá mập là một nghệ thuật :smiley:

2 Likes

Đỗ Thành Chia ah :)))

1 Likes

Thứ 7 ĐHCĐ xem sao

Có vẻ hàng bị gom gần hết rồi.

1 Likes

Những ai ôm nó rồi bị nó hất xuống, những ai chưa vào thì sợ giá cao liệu có chiêu trò gì ko? cứ đợi tý cũng ko sao cho chắc…BC thì có rồi…đã muộn đau…đu nữa thì chạy ko kịp

2 Likes

Mình kê giá vàng từ sáng chưa khớp.

các bác cho e hỏi chút : ngày mai HQC chia cổ tức = cổ phiếu luôn hả ? vậy mấy hôm nữa thị giá lại giảm à ?

BLĐ rút cũng dữ thần ha :thinking: :joy:

Làm gì có… bác xem thông tin mà trật lất dzị

hihi . t xem trên cafe f nhìn nhầm 22/3/2012 thành 22/3/2022 . thanks bác nhắc !

Tình hình thay đổi. Kế hoạch doanh thu lợi lần này được ghi rất rõ ràng, thu ở đâu,dự án nào. Lần này có khả năng HQC nó không quay lại điều chỉnh nhiều như lúc trước nữa. Giá dưới 10 đầu tư cũng rất ổn.

2 Likes

Thôi bác Tuấn bánh vẽ ghê lắm nên mình cứ chốt theo đúng mức lời và bước giá đã kế hoạch, đi họp về xem tình hình tính tiếp.

Em lần đầu vào Hqc, cũng được đúng nhịp lên. Ko dám tham nên đặt bán dần.

Em đồng ý với bác. Nói chung là ăn dc tiền là tốt r nhưng bánh vẽ r úp bô thì cũng ko kém ai cả :))

ae đi theo HQC phải kiên trì, nhẫn nại để tận hưởng sự giàu có chứ lị… nhảy ra nhảy vào ko khéo lại của thiên trả địa. hahaha

1 Likes

Kiếm tiền uống bia thôi giàu sang e ko ham bác ơi =))

2 Likes

Trường phái bác này ổn. Nó tích lũy bao năm qua. Giờ mỗi quý nó book lãi 20 - 50 tỉ là lên mạnh.

3 Likes

Phải trả chứ, cổ phiếu e trả lại thôi. còn lãi e giữ chắc trong tk r :slight_smile:

1 Likes