HQC sắp phát hành riêng lẻ và chia cổ tức

Ờ, chiều a e xả hàng kinh thế

uhm, vẫn biết vậy nhưng đôi lúc lại k thắng nỗi cảm xúc…lại phải luyện rồi

Sáng nay mở gap đỏ thì xúc một ít, mai đỏ xúc tiếp. Lái vừa kéo vừa xả mới có tiền đánh lên. Sẽ có giá cao hơn hiện tại trước họp cổ đông

E thấy chart hqc cho tín hiệu mua không biết có đúng ko các pác

sao nay tím thế nhỉ? qua gần sàn…ae có tin gì ko?

1 Likes

có bác nào nhận được thư mời họp ĐHCĐ chưa ạ?

Vào cuộc đua nhé

1 Likes

Đề nghi UBCK vào cuộc bảo vệ nhà đầu tư nhỏ lẻ…Mua lại dự án khó bán là hành động không phù hợp, khó bào chữa…gây thất thoát lãng phí tài sản cty trong khi nhu cầu vốn cty lớn…đề nghị đưa người HQ KHÔNG THÍCH vào HĐQT

1 Likes

Bình tĩnh đi HQC vào tầm ngắm rồi

Hqc nhọc đây, nát gáo, chờ 1.x xem tới ko

nay họ Louis trần hết

2 Likes

Đưa người Luois vào HĐQT đi, cứ đưa người này vào thì ae mới nhờ được, a Tuấn già rồi về hưu thôi…cái chung cư người ta bán ko được lại đi mua…ai tin là ko có gì khúc mắc…giá cp thì cứ dìm suốt ntn

1 Likes

nó gửi từ đợt trước đợt này nó lờ luôn mịa kiếp…

1 Likes

Ông Tuấn múa mãi bao nhiêu năm nay. Giá chung cư ở Tây Ninh mà bán 20 tr/m2 là thấy mệt rồi. Chả hiểu cổ đông nào chịu bỏ ra 1.000 tỷ mua cp giá 10k như ổng nói.

1 Likes

làm gì cty nào, sân sau hang hốc nó múc để giữ cái nồi cơm chức Bác

Vâng Bác, chắc là vậy rồi.

Để hqc về 1 đi, nhiều trò hay hết 2023

Đâu cần kéo lên 10 ohats hành đâu cụ , người mua chỉ có lò nhà đấy biết , chưa kể Cty kia lại quen quen , loanh quanh về một chỗ thôi cụ ơi họa chẳng kéo lên cho nó gọi là đỡ ăn tiếng chửi chứng sỹ , bao năm nay có động lực làm thì lại ko bằng cốc trà đá , còn cái xác ko

HQC nay vol tốt nhỉ, 1 phiên đánh vượt đỉnh thuyết phục

Tình hình HQC sao rồi các bác? Nhân Lu ít đi tù, Tuấn bửn lại bài cũ lộng hành ah?

1 Likes