Hướng dẫn thành viên mới (Tạo nick, đăng nhập bằng Facebook, đổi Avatar...) và các thắc mắc, góp ý của thành viên

Mình nghĩ nên có tùy chỉnh để hiển thị topic có phân trang, nó tối ưu hơn ở chỗ hiện tại chỉ có 2 lựa chọn là đọc bài mới nhất và đọc bài cũ nhất. Ví dụ với các topic dài thì nhiều khi mình muốn bỏ qua 1 đoạn bài viết cứ phải scroll liên tục, nhất là trên điện thoại khá bất tiện.

Mình chia sẻ nhé, mọi người chưa dùng quen bản giống facebook rồi, trang này dùng giao diện kiểu facbook

1, hai mũi tên kéo lên đầu trang và cuối trang

2, đây chính là phân trang, bấm vào biểu tượng đó sẽ hiện ra thanh cuộn cho mình vào trang mình muốn.

3, trở về trang chủ

4 Likes

thansk bác, phiên bản mobile nhìn hơi rối

2 Likes

Hnay mình dùng pc nên lại góp ý trên pc :smiley: :smiley: :smiley:

9/ trả lời bài quote chỉ cần chặn trả lời 1 lần quote thôi chứ nếu để như này thì sẽ quote rất nhiều bài.
*10/ trong khung định dạng fon chữ mình k thấy bảng màu sắc nó ở chỗ nào. *
11/ Các định dạng in đậm và nghiêng mình có sử dụng nhưng k thấy hiển thị trên bài viết.

1 Likes

Đã hiển thị định dạng nghiêng và đậm bằng cách nhấn đúp
:smiley:

úi cao nhân Gblock là mod của f319 , hình như họ nhà Miu bang , bên này hút nhiều các bác gạo cội thế :smiley:

Theo dõi chủ đề mình quan tâm thì làm thế nào vậy ạ

2 Likes

Ad đã note lại !

1 Likes

@AdminF247 cho gà em hỏi xíu ạ: F247 của ad có cái nút theo dõi chủ đề ko ạ, sao mình tìm hoài mà ko thấy?

3 Likes

Mình cũng muôn có mục theo dõi chủ đề @AdminF247 giúp đỡ nhé cảm ơn nhiều

1 Likes

F247 dùng mạng vnmobile truy cập được,không truy cập được F319.Một điểm cộng cho F247.

note, đang chuẩn bị cập nhật rồi bạn nhé !

2 Likes

Mình yêu cầu tính năng:

1. Box comment hiện to rõ ràng chứ ko trả lời nhanh
  2. Block member nào đó
  3. Box trả lời được đặt lên phía trên để dễ comment hơn, chứ kéo mỏi tay ko tới được ô reply vì cứ kéo xuống là comment tự đổ ra.

Cám ơn nhiều.

@AdminF247 nhờ bác khóa hộ topic này
https://f247.vn/t/vinatex-vgt-lieu-co-x71-lan-tai-khoan/2466/466

https://f247.vn/t/vinatex-vgt-lieu-co-x71-lan-tai-khoan/2466/473

Đã xử lý

9 Likes

Là hình chiếc chuông đó bạn .

4 Likes

@Admin cho mình hỏi up ảnh thế nào nhỉ?

Hi bạn,
Bạn click vào icon mình bôi đỏ trong ảnh minh họa bên dưới để chèn ảnh từ máy tính hoặc theo link ảnh trên web bạn nhé!

1 Likes

Vâng. Em cảm ơn bác nhé.