IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

các anh tây mua cũng ớn lắm bác ạ, thi thoảng mấy anh cũng vác hàng ra đè như đúng rồi!

1 Likes

từ ngày mình bán IDC chả mua gì, view là vài tháng sau dòm lại nếu IDC kém thật thì đổi view sau!

Tây chưa khi nào đè mình theo idc thì thấy Tây mua dưới thấp chỉ có ta đè

Nay thảo thuận 3,2 triệu cổ rồi, mai thẳng tiến nhé cả nhà

Giá 3x là bằng giá vốn họ mua lại từ bộ xây dựng thì cần gì cứu

Đã huy hoàng thì thường hay lặp lại quá khứ.
Xin giới thiệu anh em, những người sau có thể chưa biết

Thế thì đã tăng mấy đâu

Mấy ông đu đỉnh kêu khóc thảm thiết

mà ôm con này cũng ghê, sáng nào cũng có lênh táng gần sàn, đợt này ko thấy nữa. Chắc là gom đủ rồi

Trừ cổ tức với chia tách giá đấy chỉ tương đương 1x bây giờ thôi. Nói thì phải chuẩn vào

1 Likes

con này chia giấy mấy đâu nhỉ, bác tính lại xem. Không chuẩn ở chỗ nào

xưa nay túi tiền mình tự mà bảo vệ chứ, lầm tin thì ráng chịu thôi, trách ai dc, chỉ trách mìnhchưa đủ trình nên bị thua lỗ nặng thôi! BLD nhiệm vụ của họ là minh bạch và lo cho lợi nhuận cty chứ mà đi lái cp nữa thì nên tránh xa nhé!

kiểm tra cái chart là ra thôi bác cãi nhau với người ta làm gì , kiến thức kém thì hay nói linh tinh!

2 Likes

Tây lông vẫn ăn vã còn ta thì mải cãi nhay

Dạo này chim lợn đâu bay vào nhiều thế nhỉ :))))

Chưa khi nào đầu tư con cp nào mà nó loạn chưởng như con idc này nhỉ

quay đi quay lại nhìn vgc vs idc. Cái thời 2 bạn có thị giá same same nhau đợt hồi. bây giờ vgc giảm còn 37 mà idc nó về 34…:v. Vni xah chị i** vẫn giảm. Vni đỏ, chị bỏ luôn chân chống để lăn xuống cho nhanh.

Thấy pác bảo mua 4x, trung bình giá vốn còn 32, thì bác chốt lãi luôn con này cho nó đỡ đau đầu. :j . E giá vốn cao, nên đau lắm.

3 Likes

cắt hết đi,canh cơ cấu lại con khác nào

cầm dài thì đừng ngó bảng điện, xác định vút đó làm việc khác bác ạ!

1 Likes