IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

bác Quê nhận định phiên hôm nay thế nào thì nến đỏ vol to

1 Likes

Hành văn khác hẳn bác Phi bên kia. Haha

Nhà mới! Khởi đầu mới! Vẫn ôm em nó từ 88. Vài phiên xuống đáy thì tầm này vẫn bình thường các bác à

Chủ tịch mới không phải a Trung à bác. Bác thông tin gì về quỹ đất ở của IDC chia sẻ cho mn chút bác.

bán chạm MA200 là hiểu

quỹ đất đã có rất nhìu chia sẻ ở pic bên kia rồi, bác qua tham khảo nhé!

bác Trung là tổng giám đốc rồi mà :slightly_smiling_face:

2 Likes

IDC có giá tốt thì Q lại mua thôi. Lợi nhuận của IDC đâu có thay đổi được , nó chỉ có 1 chiều đi lên thôi.

2 Likes

Bác Q show tk hôm nay cho a e tự tin thêm đi. Chứ cụ IDC này tát cho xưng mặt rồi.

1 Likes

Bác @Nha_que có nhận định gì về phiên hôm nay không ạ? Lệnh bán lớn như thế là do yếu tố khách quan nào? Anh em dù đã chuẩn bị sẵn tâm thế nhưng vẫn khá sốc khi thấy lệnh to nhiều như vậy!

1 Likes

IDC có dấu hiệu cá mập thoát ra rồi. Cổ phiếu tốt nhưng trôi nổi nhiều, ko có tổ chức tay to nắm thì cũng khó mà lên. Sắp tới sẽ sideway quanh vùng 50-60. IDC tốt nhưng ít thông tin bổ trợ quá, phải đợi lúc ra tin KQKD hay cổ tức thì mới hấp dẫn được.

2 Likes

Lần 2

năm trước đoạn này cũng downtrend sideway thôi bác, lạ gì đâu, tiền thoát ra thì sao mà cổ phiếu nó lên. vào tháng 7-8-9 mới uptrend lại. Hi vọng năm nay cũng thế

Tao chửi mày giờ

nói chuyện tự tế, người lớn cả rồi bác ơi.

Bớt tỏ ra nguy hiểm đi mày ơi! Mày nói mấy cái ai cũng biết! Còn tao hỏi cái chúng tao cần biết! Mày tử tế thì mày đã đéo đi pic này pic kia chim lợn. Bọn đạo đức giả như mày tao khinh!

Quỹ đất ở bên đó đã bán hết từ lâu rồi bác. Thấy bác Quê bảo mở quỹ đất ở mới Quý I năm 2022 pulic thông tin này nhưng e tìm ko thấy thông tin. Còn IDC mở rộng các khu công nghiệp thì mn biết nhiều rồi

Lý do chủ tịch từ chức sau 1 năm là gì vậy mọi người. Nội bộ có vẻ k ổn

1 Likes

tất cả là fomo thôi bác ạ, Họ không chịu nhìn DN đề đầu tư mà chỉ nghe những thông tin trời hỡi. Đó là cách đầu tư của những ndt cá nhân, mình phải chịu thôi

11 Likes

suy diễn làm gì, chủ tịch tạm quyền thì hết nhiệm kỳ thì nghỉ… chủ tịch mới của SSG lên thay. Hết. Trong 1 DN ai chiếm được đa số kiểm soát cổ phần của DN thì người đó làm chủ tịch, Tổng Giám đốc. IDC đã thuộc về SSG thì người SSG đương nhiên phải là chủ tịch của IDC

8 Likes