IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

@Doge_Coin đâu rồi

1 Likes

Em thì đang nghĩ là các vây cánh của người mà “ai cũng biết là ai” rút đi!

3 Likes

Em nghĩ giống bác. Ko còn màu, chức vị thì họ rút thôi.

Bác Quê có tin gì về vụ chuyển sàn lên HOSE không? BLĐ nói trong quý quý 1/2022 mà sao giờ im luôn rồi

1 Likes

Mừng nhà mới IDC nhé

Bác nói đơn giản nhỉ. 1 Cty mà lãnh đạo bất ổn thì đi lên sao đc. Đấy là chưa kể giá cp lên đc giá này có thể do làm giá. Đã từng k tin về tin đồn nhưng Hnay thấy chủ tịch từ chức thì cle những tin đồn cũng có phần đúng. Cp có tốt mà nội bộ lãnh đạo đấu đá thì đố mà lên đc.

1 Likes

Múc chưa? Chưa thì thôi mà rồi thì T2 phang thẳng ATO đi.

bác thắc mắc những cái đó thì đợi ĐHCĐ tuần sau mà hỏi BLĐ ấy.

DHCD thứ 3 tuần sau. Liệu có gì xấu mà bán như phá mã vậy trời

Hy vọng IDC sang trang sử mới với thị giá đi lên

Mọi thứ nó có lộ trình hết rồi, bàn giao xong là phắn. Cái này bác Quê cũng nói rõ rồi và nó đúng như thế. Khác gì VCG: mr Thanh với ms Thảo nhẩy vào, bánh trái chia xong thì ms Thảo rút thôi. Đấu đá gì ở đây, đồng thuận chứ ko phải đấu đá.

Giá vlxd tăng cao. Làm hạ tầng tốn kém. Bán có 2tr/m2 không có lời. Vậy mà cứ nghe mấy cty ck nó dụ vào bds kcn. Nó dụ vào đễ xả hàng đó. Cũng đừng có tin mấy thằng lùa gà lấy giá đất ở tính giá trị kcn nhé.

ko đâu huynh đệ, cơ cấu đã sắp xếp xong hết từ nửa năm trước rồi, nên chắc vây cánh cũng thoát hết rồi, giờ chỉ là ae chợ thuyền, thấy tin public thì hoảng loạn và tụi lái lợn tiện đâm thêm cho thủng thôi.

1 Likes

ah, còn thêm mấy con chym nữa :)) kkkk

Cảm ơn mày, chúng tao bán mẹ hết rồi, vào đây tâm sự cho vui thôi.

Bán rồi thì chờ giá đẹp lại mua vào. Cổ đông IDC bán rồi cũng khó thoát. Khi còn ý định trả thù thì còn bị úp bô.

việc chuyển sàn về mặt hành chính không có gì, theo Q nghĩ do 2 sở HNX và HOSE đang sát nhập làm 1 nên lâu thôi.

ps: nhiều thành phần tiêu cực quá. Q lên chia sẻ 1 cách chân thành nhất, đúng nhất, thực nhất để bà con nắm bắt. ,. Nhưng suy diễn, đồn đoán ai thích nghe thì cứ nghe không ai cấm bà con. Bản thân Q chỉ biết dù có cố gắng suy diễn thế nào đi chăng nữa cũng không thể cản IDC lãi hàng ngàn tỷ năm 2022. và lãi hàng nhiều ngàn tỷ những năm tiếp theo nữa.

20 Likes

Thế mới là diễn đàn bác. Luôn có 2 chiều ý kiến. Cảm ơn bác đã chia sẻ và đồng hành.

Thôi bác! Hôm nay vậy là đủ rồi! Nghỉ ngơi đi bác!

đúng rồi, có điều mình có tâm 1 chút. Cái gì mình biết thì mình chia sẻ. Đừng suy diễn bậy bạ. Tiền mọi người cũng mồ hôi nước mắt mà ra. CHo nên chia sẻ thì cũng nên chân thành.
Q hôm nay dừng ở đây.

16 Likes