Khi.............Rác = Vàng...............Nghệ thuật biến Rác thành Vàng của đội lái xxx

Chuẩn bác…đó là tiêu trí số 1 của bà con thua lỗ…bà con vững tin lên đi…chỉ cần 1 cp điên là lấy lại tất cả

20 Likes

Vậy e lại bán cái nhà đang cho thuê cầm tiền đợi tàu mới về bờ bác @Mrkhoai nhỉ :smiley:

2 Likes

Em bước vào TT này muộn,bị mấy cú tát giờ chưa tỉnh , hi vọng 1 ngày lên được tàu tốt của bác để lấy lại những gì đã mất, tàu bánh quy và gxx say sóng quá bác :frowning:

3 Likes

Hãy vững tin bác…em tin bà con nhỏ lẻ GÀ BAY luôn thành công…tinh thần Gà bay luôn là kim chỉ nam cho nhưng vụ CƯỚP TÀU đỉnh cao…

20 Likes

Thời cơ đến…bà con Gà bay sẽ lấy lại tất cả…tinh thần BẢN GÀ…là đội lái 3 sòng luôn phải nể…

21 Likes

Chuẩn bác…khi thị trường sập…bà con đều lỗ…chỉ là ít hay nhiều

17 Likes

E chào bác

1 Likes

Bác khoai soi xem con HPX em thấy là lái chuẩn bị đánh lên đó. Nếu đúng thì cho anh em cơ hội về bờ

2 cây ce rồi

2 Likes

Chào bác…chúc buổi tối vui vẻ…

12 Likes

Ok bác

9 Likes

Chúc bác Khoai buổi tối vui vẻ

1 Likes

Em chào bác… ngày nào em cũng nên f theo dõi bác… nhưng tt này em buồn quá… thành ra tàu ngầm cùng bác ạ… em coi như mất hết cho nhẹ lòng… báo cáo bác sang tuần em đăng ký đi xuất khẩu kiếm xèng trả lợ bác ạ… 50% vừa thua do mở dịch làm ăn và 50% em làm mất khi chơi ck… buồn mãi cũng k làm gì được… mong bác và anh em nhỏ lẻ giữ bình tĩnh tìm công việc tập chung làm… đợi tt ổn lại vào kiếm bia

10 Likes

Vâng bác tàu bánh quy và gxx em đã cắt hết rồi ạ , giờ chỉ còn chút vốn. Quá tam ba bận em nghĩ tàu thứ 3 này sẽ cho quả ngọt , mong bác giúp e cùng các ace trong bản sớm về được bờ ạ !

1 Likes

Em chào bác K, chúc bác mạnh khoẻ, buổi tối vui vẻ ạ

3 Likes

E chào bác Khoai , chào c Hà , c bán bánh quy xong vẫn ôm tiền chứ ạ

2 Likes

Em soi con này cả tháng nay rồi cầu lúc nào cũng mạnh hơn cung mà giá bị đè có một giá thôi.bắt đầu lái đánh lên rồi mà thị trường xấu quá nên vẫn đang bị hãm lại.nếu đúng thế thì cơ hội về bề cho anh em

Vâng bác…em mời bác trà đá…đợi bia 333

11 Likes

Chị ôm valy chờ ngày bác K alo là lại khởi nghĩa cùng gà bay. Đôi gà vẫn sẽ trả em như đã hứa nhé. Thời gian này nằm im, đọc sách và trau dồi kiến thức chờ ngày … lên tàu

4 Likes

Vâng bác…

9 Likes