Khi.............Rác = Vàng...............Nghệ thuật biến Rác thành Vàng của đội lái xxx

Tầm này nằm im là chuẩn nhất bác ạ, càng chơi càng lỗ , chơi mà lỗ thì chiều làm gì

3 Likes

Bác @mrkhoai khi nào có cơ hội bác nhớ cho em xin 1 slot để em kiếm đôi gà Đông Tảo biếu em @tuongvy1 nhé!

4 Likes

Chuẩn bài…trà đá thôi bà con…ngon như… DIG…VND…SSI…còn lau sàn 6 phiên rồi…DIG nếu mai Fl là đi gần 50% tk sau 9 phiên giảm điểm…

15 Likes

Ăn chơi đến hết t6 đi,xem chúng nó đánh nhau,hay cơ cấu ntn.Còn hơn chục phiên nữa thôi,chục phiên fl nữa bà con ta lại bắt cá

2 Likes

Bác ơi, có tàu mới bác ưu tiên c Hà nhé , khổ thân c ấy vào đúng đợt này , bị các a ấy vặt hết r :smiling_face_with_tear:

2 Likes

Sẽ có cơ hội lấy lại tất cả…chúc bác sức khỏe và thành công

13 Likes

Vâng bác…đợi lái làm việc ưm sẽ alo bác ngay

12 Likes

Dạ , e cảm ơn bác ạ

6 Likes

Em chào bác…chúc sức khỏe vượt qua khó khăn

10 Likes

Vâng… em cảm ơn bác… chúc bác nhiều sức khoẻ ạ!!!

Chỉ có thuyền mới hiểu, biển mông mênh nhường nào, cảm ơn vì đã hiều và động viên chị Gà mái già nhé:two_hearts::two_hearts::two_hearts:

4 Likes

Bà con nhỏ lẻ Gà bay luôn là số 1…do vn sập nên kh thể tính được…rất may bà con Gà bay gần 3 tháng nay ngồi im…đôi khi làm tí cho vui…nên thị trường sập mạnh cũng đỡ lỗ…

Em biết nhiều hác GÀ BAY …bắt DIG…đi xa mà kh biết vì sao…

13 Likes

Nhất định sẽ thành công…

8 Likes

Ôi chào pic mới bác khoai ạ

2 Likes

Em chào bác…trà đá bác ơi

9 Likes

Vì các bác ấy nghi la đáy mà thật ra đáy chưa biết ở đâu bác ạ

3 Likes

Bác yên tâm…chỉ cần 1 cp điên là lấy lại tất cả

15 Likes

E chào bác Khoai. Giờ thị trường khó khăn quá, em lại xa bờ hơn rồi. Hic

3 Likes

Em chào bác ạ em đang ở miền bắc, khí hậu nóng quá bác ạ

2 Likes

Vẫn yêu quý c Hà nhất , chưa có dịp đc cùng nhau đi ăn kem nên vẫn phải níu kéo c

6 Likes