Mời bà con cô bác lên con tàu FCN cùng chúng tôi!

, ,

Chuẩn, cẩn thận tuy lời không đột biến nhưng đủ xài

Ngây thơ quá hay gì mà tin người lạ

Thoáng chút J cũng có người có tính thân thiện dể mến như bác Cá mập đấy .

• tôi ko giống các ông, tôi ko quen với việc đang ae bạn bè người quen đang tốt xong nhảy vào xỉa. xong kêu đùa. coi như tôi ích kỷ đi. các ông nghĩ coi lúc các ông bị người khác chửi, hô tiếng thằng nào vào sẵn sàng vào bênh vực các ông.
  • tôi cũng ko lập pic để lùa gà, gạ gẫm gì cả, tôi chỉ lập pic để ae cùng nhau trao đổi thôi. mong ae gỡ gạc đc ít.nhiều người xin vào nhóm tôi cũng tử chối, vì tôi thấy minh cũng chả đủ trình mà dạy ai.
  • tôi làm nghề bđs, buôn đất, cũng từng show ảnh mặt và tk lên cả f247 cho 1 số ae xem rồi, ko phải dân chứng, nên tôi lên đây với mục đích giải trí và tích lũy kinh nghiệm thôi. ae tốt thì tôi chơi, trao đổi, ko thì thôi !
2 Likes

Đề nghị mod khoá IP vĩnh viễn các nick của tk Jean chuyên đi công kích cá nhân không giúp ích gì cho diễn đàn.

Ôi vậy mà cũng khép tội lừa đảo sao ?

còn tôi chưa bao giờ hô con nào mà ko tìm hiểu, từ con rác flc cho đến hpg, fcn khiến ai phải lỗ cả, tôi thấy minh ko tài giỏi gì, đôi khi còn đôi chút kiêu ngạo, bốc đồng,nhưng tôi cũng chẳng thu của ai 1 cắc nào. Nhưng thôi, chuyện đã qua rồi. qua chuyện vừa rồi, từ giờ tôi sẽ ko phím bất kì 1 con hàng nào nữa ! đỡ mất lòng nhau, thi thoảng lên chém gió vài câu với mọi người cho vui xem ra tốt hơn

2 Likes

Bác cứ kệ đi, nhiều ae cần bác, bác ạ. Ai vào từ lúc bác bảo thì cũng đều trên 20% cả rồi, cám ơn bác nhiều lắm.

2 Likes

còn về tôi với jean, nếu tôi nhạy cảm ích kỷ quá hiểu lầm về viêc ông trêu thì xin lỗi ông. tôi cũng chỉ mong ae trên này hòa thuận thôi. trước tôi cũng hùa theo vice chửi ông, nhưng với tôi sau đó cái nhìn của tôi với ông nó khác, ít nhiều trao đổi kinh nghiệm tôi cũng học đc từ ông nhiều thứ. nhưng vì con hàng fcn nay dẫn đến mâu thuẫn nên từ giờ tôi sẽ ko phím thêm con gì nữa.

2 Likes

Mình xem pic b múc theo cũng có lãi , cám ơn b .

2 Likes

Bác sao phải vì 1 kẻ tiểu nhân mà bỏ lỡ đi cơ hội giúp đỡ F0 hả bác?

1 Likes

Xem các thành viên trên f nầy đều là bạn đi b , mỗi người mỗi tính mà .

1 Likes

Sao phải chấp loại “ném đá giấu tay” như mày?

Thôi chào thân ái!

Nếu bác là J thì mong bác đừng chọc bác cá mập nữa, bác ấy cũng chỉ giúp đỡ F0 thôi, theo bác ý từ đầu tới giờ mã nào cũng được ít cũng 20% rồi, mà bác ý cũng không hô hào gì đâu. Còn tôi thấy bác cá mập cũng bảo vệ bác nhiều đấy.

2 Likes

Tôi với lão ấy chọc nhau hoài ấy mà

Chuyện cổ cánh thì có phải một lời nói của ai đó mà khiến nó tăng hay giảm đâu?

Đơn cử là A7 hò hét 6-7 tháng nay DIG vẫn giảm đó?

AE vui thôi, mà họ ko thấy vui thì mình té

2 Likes

OK bác, tại bác cá mập hay suy nghĩ, nhiều khi bác đùa lại tưởng là thật, thành ra các bác lại hiểu lầm rồi căng thẳng với nhau. Hy vọng mọi người đồng lòng, ae ai cũng có tý cháo.

2 Likes

Xem như ko có chuyen gì nhé J .
Đừng ai giận ai .

1 Likes

Chào bác

Nay giờ e mới lên F dạo

Tình hình căng nhỉ, nhưng bác đang chia sẻ giúp ích nhiều ng mà, bác hãy lấy đó làm niềm vui để tiếp tục chứ. Vì giận 1 người để bao người ko dc gặp bác sẽ buồn sao. Kệ đi bác :)))

3 Likes

I see u…

Pặc pặc :)))

2 Likes