Mời bà con cô bác lên con tàu FCN cùng chúng tôi!

, ,

Phải đón loạt ae T mới lên tàu thôi bác, ae mình dừng lại thuốc nước nghỉ ngơi tý rồi chạy tiếp haha

1 Likes

tiền vẫn chưa giải ngân vào, sóng vẫn chưa lớn, ae ta nghỉ ngơi thôi bác, chờ sóng chạy hoặc chỉnh anh em f0 mới vào

3 Likes

hấp thụ mấy phiên đi ngang rồi, khả năng cao phiên nay chạy

1 Likes

Em vẫn chờ bác DIG đây ạ, em mua vé rồi :))

1 Likes

Tiền gửi Tiết kiệm hết rồi đến quỹ còn vác tiền gửi thì sóng zầy…càng ở lâu càng méo mặt

nhưng cái media cho f0 thấy là những cái họ muốn cho các ông thấy. tiền ko nằm im 1 chỗ. sẽ ko có chuyện tiền gửi tiết kiệm đc tới cuối năm, bđs đang siết ko đầu cơ đc, ko vào ck thì vào đâu, chẳng lẽ đem đi mua vàng.

4 Likes

thông tin 1 số room đang khuyến nghị f0 nhỏ lẻ giải ngân múc đầu tư công vì thấy xu hướng tăng, ae tôi xúc trước cả tháng rồi

5 Likes

Giá thép, xi măng giảm sâu. Xây dựng lên ngôi.

dig mà ko chỉnh 2,3 giá tôi ko cũng chưa dám vào, nó vẫn xanh, nhiều lái quá đâm ra cần thời gian theo dõi

1 Likes

tôi tin hpg sẽ là siêu cổ tương lai

1 Likes

sau khi tháng 10 nghị quyết bỏ khung giá đất nhà nước được thông qua : bđs sẽ minh bạch hơn, hạn chế đc phần nào đầu cơ vì khó chuyển đổi mục đích sử dụng đất ( thuế mà áp theo giá thị trường thì cao lắm ) suy ra giá đất sạch sẽ lại tăng cao. khi đó các doanh nghiệp có quỹ đất sạch lớn, đã đên bù xong hưởng lợi lớn

2 Likes

1 số quy hoạch treo khả năng sẽ ko quá ảnh hưởng nhiều nữa, vì đền bù cho dân theo giá thực tế thì ai cũng vui rồi, ko rõ nhà nước làm được hay không thôi !

2 Likes

tôi đoán cơn sốt đất tiếp theo khả năng cũng giai đoạn cuối của chu kỳ cuối của bđs này. bong bóng qua to rồi. sớm muộn cũng phải có ngày về giá trị thực của nó. các chính sách của nhà nước siết tín dụng có thể kìm lại trong thơi gian ngắn. nhưng sinh, trụ, hoại, diệt rồi lại sinh. cái gì cũng phải tuân theo chu kỳ đó.

2 Likes

hpg tương lai thành siêu cổ : vì ở 1 cái đất nước cơ sở hạ tầng đang trong giai đoạn phát triển mạnh như Việt Nam. thì ông vua ngành thép sẽ còn thể hiện được vai trò to lớn của mình.

4 Likes

thấy đội khoai cũng đang rình hàng a7 đỏ để xúc từ hôm qua. bác để ý lên tàu theo họ cũng đc, khoai cũng uy tín… chào ae nhé, tôi ngủ lát rồi lại đi cày, tối về gặp lại…

2 Likes

Vâng bác, chờ bác thôi, cùng tàu với bác vui hơn

DIG thì tui không cùng tàu với bác được rồi :blush:, tui giải ngân hết vào mấy mã penny rồi. Thôi anh em mình hẹn nhau tại sân ga FCN :handshake:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

1 Likes

Khai thật đi phiên nay có bác nào bị hù cho mất hàng không kakaka

3 Likes

Tích lũy vậy đẹp rồi. Tuần sau ga 17.x

2 Likes

Các bác đánh cover hàng đi , xanh bán đỏ mua lại , gia tăng số lượng cp .

2 Likes