MÙA THU CHO EM! những cổ nên có trong mùa thu để cùng sưởi ấm Đông 2022

mã nào thế anh Vải

Có thể tham khảo: thuỷ sản (idi,vhc) , hoá chất ,tcd, asm, … T đoạn này khoái IDI nhất. Còn bds vs ckhoan thì đã vào tầm ngắm đánh ngắn theo dòng tiền (dxg vci hcm).
Dòng năng lượng: pvc, tvd (cst nbc)- nêu mua tỷ trọng bé.

2 Likes

Cập nhật 16/9: pc1 mua vùng 38,x- lợi nhuận đến nay k cao lắm! Nhưng nếu ai kiên trì thì chart kiểu như pc1 khả năng sẽ nước rút sớm (chốt tại 40)

1 Likes

Sóng than năm nay đánh ì ạch. Khả năng thay lái:)))) đẹp nhất là quý tới nổi sóng. Tvd cst nbc đang vùng mua được (nbc hơi phiêu chút, làm ăn kém hơn 2 bạn kia)

1 Likes

Idi khỏe quá (size to vhc anv…)

2 Likes

Hiện tại vni rất nhiều mã đi theo chart này!
Nội lực rất khoẻ, nhưng các bạn cần quan sát kỹ để tránh tạo lập úp bô: đang lãi thành lỗ
:white_check_mark:

1 Likes

chào các bạn! tuần mới có giá đẹp ta lại mua thêm nhé.
IDI mua 21,5. chờ điểm đẹp mua lần 2
asm nếu chỉnh 16,2+_ ta mua mới ok
PET chờ giá 40+_ mua cho vòng mới

3 Likes

nkg đã done vùng 23,5 (lãi 25% sau 2 vòng mua).

1 Likes

idi khỏe quá. có bạn nào nhặt thêm 21,3 không. Vải nhìn cũng ổn ổn rồi đó. chờ 1 phát đệp là mua đủ được í

2 Likes

Idi của a quá nét

1 Likes

PET mua dc chưa anh

thủy sản (idi) đánh từ 6/8 tới giờ mấy chục % rồi bạn ơi. hihi

mua gần sàn 1 phần nhỏ ok đó. lái đang cố ép thôi.

vải đã nâng 60% nav cho IDI. GIÁ BÌNH QUÂN HIỆN TẠI LÀ 21,4

ĐOẠN NÀY ĐÃ NÓI CÁC BÁNK CHỐT QUANH 1285 VÀ 1295 RỒI. GIỜ CỨ MÃ DỰ BÁO QUÝ 3 CHẮC CHẮN BÁO CÁO ĐẸP, CHƯA TĂNG LÀ MUA ĐƯỢC. nay đầu tư công ok nhưng mình cũng k ưu tiên (đã viêw tcd plc ksb… từ ngày 14/15-9)

1 Likes

dxg vẫn trong tầm ngắm. cho xác nhận ta vào đánh t+ ok. cứ ngắm và rung đùi chờ các bạn ạ

1 Likes

Anh 77 chuẩn👍

1 Likes

chỗ plc hhv có vẻ t cũng hơi chủ quan, sai sai rồi bạn. lái bọn này cà chớn nên t k thích lắm. cho vài phiên nếu xác nhận đánh vào cũng ok. đua giờ cẩn thân.

nkg sắp mua đk chưa bác ơi

chưa bạn ơi, xác định ngon nó quý 4 và năm sau mà. nhịp rồi như vậy ấm rồi. bắt dao thì mua sàn luôn, mai mua tiếp. (may mắn vẫn có thể) lưu ý nkg lái phũ