MÙA THU CHO EM! những cổ nên có trong mùa thu để cùng sưởi ấm Đông 2022

bạn nào theo sát topic mình thì từ 8/8 đến nay lãi k dưới 30% (k dùng mg). sắp tới mình nói rồi. đánh mỗi idi chủ đạo

1 Likes

Dạ. Em cảm ơn bác ạ

1 Likes

chào các bạn. nay nâng lên 80%cổ nhé. vẫn như cũ: thủy- điện- và mã hưởng lợi…20% và Margin dự phòng tránh lái bẩn

2 Likes

than đá cứ dưới giá 14 là mua TVD (NBC CST) ĐÁNH TRUNG HẠN ĐƯỢC. ddv DƯỚI 16,5 MÚC

3 Likes

DXG xem kỹ 24+_ có vẻ cũng ổn ở đây. ước gì nay có nhúng đỏ mạnh ta mua mới ít ok

2 Likes

tiền yếu nhỉ, một số mã cũng k ai bán nữa. đẹp nhất là âm vài chục điểm, rồi kéo ngược lên. các b cũng đừng bi quan quá, nhưng cứ dự phòng tiền để giảm sâu mua là ổn

3 Likes

dự kiến chiều nay có hoảng loạn ta mua nhé các bạn. ai kê sẵn gần sàn ok

3 Likes

Bác cho hỏi Thủy thì IDI, điện thì pc1 ạ?

1 Likes

nhịp này cá nhân t ưu tiên idi là chính, phụ có: pet, hdg,…

2 Likes

chào ngày mới nhà mình: trạng thái hiện tại CỦA Vải: 80% IDI- giá vống 20,7x và 20% PET. (37,9). Các tập xây kho để luôn an toàn nhé. chiều nay lô bắt giá rẻ về, nên lên kế hoạch sẵn.

4 Likes
2 Likes
2 Likes

Em vào IDI theo bác, giá vốn 20.9. Lúc nào bán, bác hú em tiếng nhé

1 Likes

Nay có nhịp kéo bạn để ý vùng 21,4± nếu yếu bán lô hàng về. Tập đánh này thì lãi đạp 100 điểm cũng k sợ b ah

1 Likes

Dự kiến 1193+_3 sẽ phản ứng, ai cần gom thì gom và xây kho các bạn nhé. Nhịp hồi T+ mạnh thì lên 1225

1 Likes

Hiện tại: ngắn hạn có gạo, đtc dc hưởng lợi. (Đủ t+).

1 Likes

22/9: ddv nếu có giá 16 đổ về. Mở mua mới được

LCG quanh 11 ok
Asm quanh 16,2+_0,2

2 Likes

Pet kéo mạnh các bạn bán lô 37,x ok nhé.

Mua 37,8 canh bán 39,x ok nhé các bán. Rải ra bán- rải ra mua, k ai mua 1 phát đúng ngay