⚛️ Nàng yêu hoa tím

Hông bé ơi! :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Em thường không bàn đến chính trị trong topic của mình bác ạ. Dù sao thì hình của các bác lãnh đạo nhìn rất tươi.

2 Likes

Em đoán mò thôi chứ biết khả năng trúng là rất thấp chị ui hehe

3 Likes

Trong ĐTC nó là con còn đất diễn. Ổn hay ko thì để chị tag anh lái vào trả lời cho em nhé. Nhiều khi gặp đúng mã nhưng sai điểm vào cũng tạch em ạ. Tuỳ TT chung nữa.
ĐTC chị đã từng đề cập trước khi ra thông tin khởi công 12 dự án anh @RGB nhẩy :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Tks chị đẹp nhiều ạ.

3 Likes

Có những điều không nói hết bằng vài dòng được. Mọi người tham khảo ở đây.

:fish: [Mùa báo cáo cuối năm 2022] - Lựa chọn ASM với Doanh Thu 500tr USD và Lợi Nhuận hơn ngàn tỷ VND từ xuất khẩu Thủy Sản, Điện Mặt Trời - Doanh nghiệp - F247.VN

3 Likes

Con này đang lấy đà…
Cần lùi xuống 22 một lần nữa rồi vượt 23.9 để vào trend tăng dã man. Hôm nay các anh cho đóng cửa ngay thềm 22.5 là có ý đồ để mai hốt đó.
Im lặng, kiên nhẫn và thủy chung sẽ được hưởng thành quả!

6 Likes

Con Hoa hậu phải ko chị :joy:

3 Likes

Yes. ĐTC đề cập lúc cụ BT mới lên.

Em hoa Hoa Hậu Việt (HHV) hôm nay tím . :grinning:

2 Likes

Cách đây hơn 10 năm, khi nói Hoa hậu là người ta chỉ nghĩ về VCG (sư phụ em châm điếu thuốc, rít một hơi dài, mơ màng nói…)

5 Likes

Con nào cũng ngon cả em ạ. Nhưng ngon nhất là lúc trong trứng nước :joy::joy::joy:

2 Likes

A chưa. Nhịp này a nghĩ ASM phải CE cái nữa :rofl:.

2 Likes

Chào buổi sáng cả nhà,
Chúc mừng mọi người đã có phiên giao dịch đầu tiên rất thành công của năm 2023.
Phiên thứ hai hôm nay sẽ có nhiều thách thức hơn cho những người cầm cổ. Phe cầm tiền đang hết sức sốt ruột và dùng tất cả sức lực để hù dọa, để khủng bố, để xao động những người cầm cổ. Điều đó càng có cơ sở hơn với dòng dầu khí khi đêm qua giá dầu rớt nhẹ nhàng 4%…:face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:
Em vẫn miệt mài mua thêm PVS vùng giá thấp 21-22, mặc kệ thiên hạ nói gì. Vì sao ư? Mùa báo cáo này, PVS sẽ có một kết cục rất đẹp với việc vượt 130% doanh thu, 120% lợi nhuận và khối tiền/tương đương tiền lên đến gần 10,000 tỷ thì giá trị sổ sách của PVS không dưới 27. Đối với họ dầu khí, giao dịch có P/B < 1 đã là một sự hấp dẫn rồi, riêng PVS lại có mức 0.8.
Ngoài ra, những điều thú vị về dự án điện khí lô B Ô Môn vẫn là con bài tẩy chưa lật của PVS. Chờ đợi nó luôn là sự hấp dẫn không thể cưỡng lại được. Chẹp…chẹp…

13 Likes

E bắt nó đoạn 26/12 rồi chị :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Chẹp chẹp chảy nước miếng. :money_mouth_face: :money_mouth_face:

2 Likes

Từ trước đến giờ em biết chị chỉ chuyên đánh 1 con hàng ĐTC rồi đấy. Mới 20 phút mà đã trần cứng :grinning:

4 Likes

Hoa hậu của anh lại khoe sắc kìa. Qua có tín hiệu vượt mệnh

2 Likes

Phải giữ được sự tỉnh táo nha cả nhà. Tuân thủ kỷ luật!

5 Likes

DCM vượt 28 nhẹ nhàng như cung đàn trên sông lạnh.

6 Likes

Nếu…em nói nếu…
…đánh giá khả năng DCM không vượt nổi 28 cuối phiên thì lái kéo lên 28 là canh hoặc chốt nếu mua được vùng giá dưới 26 hoặc cắt nếu mua trên 29. Em trân trọng nhắc nhở điều này.
Việc đánh giá đúng sai tùy vào năng lực của từng người.

10 Likes