Ngày này tháng năm sau

Chỉ cần a Đạo đừng mở bát uy tín như ngày 19/9 nữa là đẹp. :joy: :joy: :joy:
image

5 Likes

10 Likes

image

2 Likes

image

7 Likes

Nhờ cội @Ga_con_78@Chang-Chang tư vấn nên lần bắt đáy này uy tín thật sự.

11 Likes

lần này có e nữa hả :rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

=.= bit gì đâu chờiiii

10 Likes

DIG chuẩn bị hành trình về “Sài Gòn” bác nhé :slight_smile:

17 Likes

Cảm ơn bác @An_Danh bơm oxy. Mừng quá bác. Trông từng ngày để được ra quán Về Bờ.

7 Likes

Tuy nhiên nhớ lưu ý nha, nếu trụ thì phải ráng trụ cho được vì đợt rũ thứ ba nó sẽ khủng khiếp hơn rất nhiều đó.

11 Likes

Cảm ơn bác ẩn danh, vẫn nhớ đợt bác bảo đóng pic vì sẽ có nhiều chuyên gia nổi lên, y như rằng nhiều thật. hihi. Và lần này cũng đúng.

5 Likes

Cảm ơn bác nhiều, sẽ thực hiện theo hướng dẫn của bác

1 Likes

Sài gòn là đâu bác, sài gòn là 41 và từ 50 -59 à

2 Likes

Ý bác @An_Danh là 59 đó :rofl:

1 Likes

Và cho em hỏi câu nữa là sau lần rũ kinh khủng thứ 3 thì thị trường sẽ như thế nào @an_danh

1 Likes

CHỨNG KHOÁN NGÀY 22/9/2022: LIỆU CÓ VƯỢT CẢN

VNINDEX ngày hôm nay đóng phiên cao nhất ngày, với khối lượng giao dịch cao hơn ngày hôm qua chứng tỏ một điều là việc test lại lần rũ thứ hai đã hoàn tất, và chuẩn bị cho hành trang đón tháng mới của VNINDEX.

Tuy nhiên, hiện tại VNINDEX vẫn chưa vượt được kênh giảm giá và nếu thị trường muốn hồi phục thì phải bứt ra được vùng 1220-1230 để tiến vào trend tăng nên rủi ro điều chỉnh đôi chút vẫn còn. Nên mọi người phải lưu ý điều đó và cẩn thận khi mua gia tăng hoặc fomo ở thời gian tới nhé.

Nếu hôm nay mọi người vẫn chưa bắt đáy thì cần kiên nhẫn chờ VNINDEX bắt đầu trend tăng trở lại rồi mua cũng không muộn, VNINDEX vẫn còn áp lực và rất cần dòng tiền trở lại.

Chúc mọi người buổi chiều vui vẻ bên gia đình & người thân. Tận hưởng thôi mọi người!

image

25 Likes

Nhờ bác @Ga_con_78 hỗ trợ đấy bác.

10 Likes

Chịu thôi, từ đây tới đó còn lâu lắm và mọi biến động về vĩ mô đều có thể xảy ra nên không có đoán thị trường như thế nào được cả.

13 Likes

6 Likes

Sài gòn là đâu bác, sài gòn là 41 và từ 50 -59 nhiều quá, Tàu DIG sẽ ở bến nào bác @an_danh

3 Likes