NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

yêu chứ =))

1 Likes

Cổ đất lên thì nó lên cả thôi. đến con rr còn lên được. NHA là con hàng có bđs bán ngon lành. đất còn nhiều chán, có đồ chơi để hợp lý cho việc kéo cổ phiếu lên chứ không như hàng lởm để yên tâm mà giữ. Lowcap nên rớt cũng ghê mà kéo cũng ghê đó

1 Likes

thôi ko cần động viên đâu

1 Likes

2 khu xây dựng hạ tầng còn Mộc Bắc hoàn thành đúng không cụ

Chợ lương-văn xá k có à bác

Văn bản này có nghĩa là mộc bắc đã được mở bán. Thực tế đã bán rồi và tạm dừng do đợt thanh tra tỉnh định kỳ.
Văn bản chỉ nói dự án cấp mới và hoàn thành, những cái dở dang ko nếu, thực tế đang thi công rầm rập cả 2 dự án. Có điều hđ ppp nên quyết toán sẽ tương đối vất. Rẻ thì đánh đổi với phải chờ :vampire:
Nói gì thì nói, phải book chuẩn cái mộc bắc để thị trường nhìn nhận

1 Likes

Chính ra con DTD còn ngon hơn con này. Liên doanh vs NHA nhưng tỷ lệ góp vốn luôn cao hơn. Với lại nhìn BCTC của nó thấy DT vs LN book đều như vắt chanh. Quý 2 vs quý 3 này mà không ra báo cáo doanh thu của mộc Bắc thì hơi kém. Không ăn thua.

Quý 4 cụ ah. Quý 2,3 chưa có gì đâu

Ở hà nam có câu, nhà ô hoàn đầy đất, khi nào cần tiền thì mới bán.

2 Likes

Đừng có chém ẩu, dtd 40%, nha 60%. Muốn mua rẻ thì chim lợn cũng phải có đạo đức.

2 Likes

Có bác nào nắm rõ thông tin tiến độ bán hàng của NHA thì up cho anh em tham khảo với ạ!

đã bắt đầu rục rịch đặt cọc 50tr 1 lô. khoản phát sinh người mua trả tiền trước 2 tỷ cho lô đợt 1 đấy bác. sàn đặt cọc là … … land :smiley:
quý 2 vừa rồi, NHA đẩy nhanh tiến độ xây trung tâm thương mại (nguồn từ tiền phát hành của đội ấy tặng) và tiếp tục làm chợ lương văn xá.
mấy ae siêu cổ đánh chụm đã bỏ mạng lại, đã về với con đào lỗ là đk cần, mộc bắc bán hàng là đk đủ.

3 Likes

Bán mộc thì có thể bán được lâu rồi, nhưng sếp Hoàn chờ tin mở đường với khu công nghiệp mới bán, quyết định này là đủ điều kiện để ra sổ đỏ.

7 Likes

web này khá hay, ảnh chụp + ảnh quy hoạch chi tiết.
tương lai Duy tiên lên đô thị loại 3 thì đếm lá ăn tiền

Cảng nội địa Yên Lệnh cũng được xây dựng gần với các dự án của NHA. Cơ sở hạ tầng vùng dần dần được nâng cấp.

2 tuần hoặc 1 tháng về quê 1 lần, thấy chỗ củ cải nào cũng san lấp với làm đường :))

NHA mồ chôn các chứng sỹ

Người ae dự đoán nó về bn