NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Tiền thịt thì lo gì. Quỹ đất đẹp, giá vốn thấp, ban lãnh đạo tin cậy được. Tôi chưa lên tầm chứng sĩ, nhưng cũng chẳng ai chôn nổi tôi

bao h về bờ các bác nhỉ

Cùng lắm 2024 thôi cụ. Năm 2023, riêng bán khu Văn Xá- Chợ Lương phải được 2k tỉ rồi. Tôi đi qua thấy đang chôn cống, chắc khoảng đầu 2023 mới làm xong

Bác giá vốn bao nhiêu. Em 62 kia. Chả biết bao giờ về bờ. Vợ chồng đang cãi nhau. Nó đòi li hôn . Chán thật

Tôi mua thêm vài lần rồi. Trung bình tầm 27-28 thôi

62 thì cao. Tôi mua lần đầu con này 80, hồi chưa chia

Bác giá vốn thấp vậy thì yên tâm nắm giữ rồi. 21 22 chắc là nền cứng rồi. Không biết 2 3 năm nữa em về nổi không. Thị trường xấu thật

Cũng cố mua thêm để trung bình giá. Thực sự tầm này tôi ko lo sợ gì. Còn thì đáy là bao nhiêu thì thua đấy, ko biết được đâu

Mình trung binh giờ còn 58 . Thôi cố gắng chôn vốn 1 thời gian , coi như của để dành. Xuống rồi lại lên ấy mà

1 Likes

Không mu có lỗi với đời

Tầm đi ngang ntn không biết bao giờ về đỉnh cũ. Mình về đỉnh cũ thì ae lại nhân 3 cả rồi. Mua đúng quả đỉnh. :cry:

Nha đầu tư dài hạn một phần vốn dài hạn. Các ông thấy nó ngon cắm đầu vào mua rồi nó đi ngang lại kêu.

Mua giá 7x, tương đương 3k tỷ tức là bác đã ứng trước tiền cho tương lai rồi.
Nha 3k tỷ khi bán hết mộc bắc, cl, văn xá

Theo như bác nói thì phải 2025 NHA ms có giá 3000 tỷ. :ok_hand::ok_hand::ok_hand::ok_hand::ok_hand:.

Về tài sản là như thế, trên tt làm gì có cái giá trị 1 bán giá cả 1.

1 Likes

chán rồi thì bán thôi, ko chịu đc nhiệt thì giải tán sang mã khác

TIN HOT. Mộc bắc đã mở bán trở lại !!!

3 Likes

Cụ có bảng giá ko? Post lên cho ea tham khảo với

Có, nhưng ko biết up ảnh. LK dao động 13-15tr/m2, lô góc thì 1x, x>6. Tổng số lô ra (ở 1 sàn) là 30 căn. Các sàn khác ko rõ ôm bao nhiêu. tý nhờ ông bạn up lên.

1 Likes