NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Lại tính vo giá đất x thương phẩm à. Haha

Khu 47 là khu nào bác. :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow:

Là khu đô thị trung tâm mình có chụp ảnh quy hoạch ở trên

https://duytien.hanam.gov.vn/Pages/du-an-co-ban-hoan-thanh-giai-phong-mat-bang-trien-khai-phat-trien-kinh-te---xa-hoi-cua-thi-xa-duy-tien.aspx

KĐT Văn Xá cơ bản đã GPMB xong hết nhé các bác. Chợ Lương được hơn 15/19 ha rồi.

2 Likes

Tân hà gd1 ld 3 chủ đầu tư đang thực hiên pa gpmb

1 Likes

Khu đô thị lam hạ là quy hoạch trung tâm phủ lý, kế đến tân hà và khu đô thị đại học nam cao. Hà nam đã đủ đường xá, bệnh viện, khu đại học, công nghiệp. Chỉ chờ quy mô dân số tăng lên cụ nhé

Đường xá dịch vụ công… đều oke hết rồi cụ ạ, cách đây vài năm lam hạ có gì đâu mà giờ đẹp lung linh, tân hà vài năm nữa cũng thế thôi

chuẩn rồi bác. cái mng nhìn ra sẽ là Hà Nam có 2 BV lớn, trường ĐH, đường cao tốc, tiếp giáp rất nhiều tỉnh thành. các KCN liên tục mở rộng. Hà Nam là khu vực đc rất nhiều trường ĐH chọn để làm cơ sở 2

Các bạn giờ để ý, tại sao kinh tế suy yếu, lạm phát đủ kiểu mà tại sao ở thời điểm này đi du lịch ở đâu lúc nào cũng đông kín người, việc book phòng trễ rất khó chọn những vị trí đẹp nhiều khi các khách sạn vệ tinh cũng full. Cho nên phải nói rằng người dân đang rất nhiều tiền và nó sẽ tìm đến đích đến của nó thôi.

1 Likes

NHA là doanh nghiệp dài hạn, quỹ đất còn rất nhiều, duy tiên đã, đang và tiếp tục là cái rốn hút FDI của miền bắc.

2 Likes

Chúc mừng Nha cởi trần

1 Likes

Nay làm quả ATC khét quá

Nay Nha lại cởi trần, ủn mông em về bờ cái nhỉ

cứ múc đi. ko có giá nào rẻ hơn đâu

Có vài ảnh về kcn đồng văn 5,6 mà ko thấy cái nút úp ảnh nhỉ

KCN Đồng Văn 5 6 NHA có tham gia ko bác nhỉ. Đợt trước thấy thông tin chủ tịch Hoàn xin dự án này về mà ko thấy có văn bản

NHA k tham gia đâu b, có tham gia 2_3 khu đô thị lớn khác đó.

Vẫn quả Tân Hà giai đoạn 2 đúng không bác. Còn khu nào nữa ko

1 Likes