NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

K phải bác nhé, Tân Hà 2 NHA có 33% thôi. Mấy khu đang xin rất lớn, NHA 100%, khi nào thủ tục xong sẽ công bố. Có khu 70 ha, 30 ha đô thị đẹp.

4 Likes

Thế cứ ủ thôi cụ nhể

trước mắt là đang có khu Yên Bắc 49ha NHA nắm 100% đang GPMB là con cua to nhất cụ nhé. Tân Hà chỉ chiếm 33% thôi.

1 Likes

Nha dtd liên danh làm

Chưa gpmb, người nông dân vẫn đang sd nhé

Đợi nó GPMB xong thì nó x4 rồi bác. Vì cái 49 ha này NHA có 100% dự án. 100% là ruộng, theo t được chia sẻ của bld thì k vướng gì

NHA đã bắt đầu đền bù khu Yên Bắc r nhé

4 Likes

Nha khủng đó. Cổ cỗ đặc. Cổ đông lớn mua vào liên tục k bán ra

1 Likes

All in và nằm im

múc xúc húc

Nha nay lịch sự nhỉ, chặn trên, nháy sàn cho ae t+ chốt mà có vẻ ae ko muốn ra. Mai phải thịt

Nể phục bác vài phần. Chưa thấy phán sai cái gì. Liệu cuối tháng chui lên dc 35 không bác.

Nha lên dc 48 ngắn hạn là chắc. Còn cái gap down chỗ đó lấp nốt

1 Likes

tôi chịu, đoán đc nó lên đến đâu thì bán thận, phi thân mà mua rồi. mình nhìn duy tiên là trung tâm công nghiệp phía nam hà nội, bản thân hà nam mấy năm vừa rồi rất phát triển, nhà tôi ở phủ lý mà mấy lần về quê còn ếch nghĩ nó nhanh thế. 10 năm trước lam hạ tù vãi cả nồi, muốn đi sang lam hạ phải vòng ra đường 1 rồi men theo trạm bơm.
nha có chủ tịch hoàn là con ông my, cựu bí thư duy tiên + đang có người nhà làm cán bộ tỉnh nên có “chút” thuận lợi trong việc tiếp cận triển khai dự án.

1 Likes

theo mh thấy thì NHA nếu theo kt thì đang gặp khó ở fibo 0.236 nếu vượt đc thì có khả năng lên đc 38 ở fibo 0.382 sau đó quay lại test đỉnh gần nhất. đương nhiên là k thể 1 mạch lên ngay mà lên theo kiểu zigzag :smiley:

Trước lễ qua 30 thì sau lễ tiền vào như quân nguyên

1 Likes

Mona quà ae tặng đợt phát hành hiện đang chát ngoài nhé

1 Likes

Chát ngoài là sao vậy Bác :smile:

Phát hành để làm trung tâm thương mại và mộc bắc. Thế thì TTTM ko phải.món quà mà các ae vác loa kéo tặng cho cổ đông hiện giờ sao. TTTM đang chát mặt ngoài thì có khác gì bọc giấy cho món quà. Cả 1 thị xã làm công nghiệp mà chưa có lấy 1 nơi cho ae lao động có chỗ ăn hàu, hát hò sao.ll

1 Likes

bác có ảnh dự án k. trát ngoài thì cơ bản xong phần thô r.