NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

MB bán trả 100% luôn hay sao mà không thấy tiền người mua trả trước? giá bán bao nhiêu vậy bạn?

Tôi k hiểu. Chỉ biết Mộc Bắc chưa xong pháp lý chưa ra dc sổ. Khi ra dc sổ mới phi dc

1 Likes

Giá từ 10tr/m2

ở phần 5.9 phải trả khác

1 Likes

Mình thấy rồi. Cảm ơn bạn

Vậy gom dần đợi ra sổ thôi ae :smiling_face_with_three_hearts:

Vùng giá này giám đốc đang mua thêm dần

2.Chứng khoán sẽ có diện mạo mới

công ty vẫn thế, ngày 1 phát triển, lãnh đạo xịn, không mua thì thiệt, nói thẳng ra NHA rơi sâu thế này là do bị call margin chéo, chỉ có thằng ngu mới đi quy chụp NHA là hàng bơm thổi, không phải tự nhiên tây petter nó bán 1 ít còn lại hơn 1tr cổ nó giữ như mả tổ nó đâu. Tinh ý thì bán mấy con khác về múc NHA, ăn cũng bằng lần, không kém gì, không phải đoán già đoán non lãnh đạo, mà dự án sắp lên mâm rồi không phải mới trên giấy.

5 Likes

Con NHA cua cu tieuquyac cao thu danh ptb an hon 10 lan, co hoi giau co day ae

Mong bác đợt này chia sẻ thêm thông tin để ae cùng win. Vốn hoá cty giờ rẻ quá. Mộc Bắc cọc đã 45t, đầu tư 81t vào tồn kho rồi, thị trường thuận lợi là book doanh thu thôi. Giao dịch rất buồn tẻ. Lượng trôi nổi trong tay to hết, chỉ đợi tín hiệu là phất cờ khởi nghĩa thôi.

tiền cọc đã bằng nửa tiền vốn đầu tư, sao phải xoắn

TT xấu đến không ngờ. Cứ thế này còn giảm thêm nữa.
Chắc phải đợi ra đc hàng MB thì mới bắt đầu tăng đc. Đoạn này hợp cho tích lũy, gom hàng vào tay to.

Đọc BCTC thì Mộc Bắc cũng ko ăn thua gì. Các khoản phải chi quá lớn

Cái gì giờ cũng xấu, toàn mịt mờ bóng đêm cả :rofl:

Mộc bắc cũng ko kíu dc nhỉ

1 Likes

Đợi khi nào mở bán thu đc tiền may cứu đc. Chứ giờ không ai dám đỡ giá. May ra lãnh đạo mua tăng sở hữu

A hoàn Pht thu tiền xong thả lạc trôi ah?

1 Likes

NHA mồ chôn các chững sĩ