NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Còn giữ NHA. Ko bác @shady_176

Bán đúng đỉnh mua biệt thự rồi

Mộc Bắc đã xong

06 để xong 1 dự án, đến ngày hái quả!!!

Mất 06 năm để đến ngày hái quả. Vậy mà không còn bác nào đủ kiên nhẫn ở trên tàu.

Mộc Bắc đủ điều kiện để giao sổ và hạch toán, gần 100 tỷ đặt cọc book dần. Nên nhớ là biên lợi nhuận mảng bất động sản của NHA ít nhất là 1 vốn 4 lời nên khi NHA đã phi thì rất tít.

bác vẫn giữ NHA , Chuyện tình với NHA đẹp thật, cảm ơn NHA rất nhiều. chúc các bác ở lại với NHA có thêm nhiều quả ngọt.

Mình đạt đủ kỳ vọng nên mình đã bán. ôm từ vốn hoá 100 tỷ lên gần 3k tỷ vốn hoá gần 30 lần. ôm tiếp thì thành tham.

Nhà nó nhiều đất quá bác ạ. Chờ ăn hết xong rồi tính.

1 Likes

Đến ngày thu hoạch Mộc Bắc mà vốn hóa chỉ hơn 700 tỏi thôi. Bác có định quay lại không hay nghỉ luôn???

2 Likes

ngon …

mới mua lại 1 ít để sang năm đi họp xem sao. đi qua khu trung tâm đồng văn, đường Võ Nguyên Giáp vị trí 2 khu của NHA phải nói là vip. sau này chắc giới nhà giàu duy tiên về đó hết, vì bên kia đường cao tốc pháp vân là kcn ở bẩn bụi, bên này là khu hành chính. NHA chọn vị trí đẹp thật

1 Likes

NHA lại comeback

nay múc dc ít lên tàu NHA rồi

ĐHCĐ tháng 4 vừa rồi em có tham gia và được BLĐ NHA dẫn đi thăm đất tại Mộc Bắc, Khu Khách sạn và Chợ Lương.

Phê không phải nghĩ, toàn đất đẹp. Giờ book Mộc Bắc ăn dần đã, cái khó nhất của BĐS là pháp lý đã xử lý xong.

1 Likes

nay vào web NHA thấy làm lại web đẹp quá. NHA lại chuẩn bị bay rồi

NHA đang được gom, nó bay thì tắt thanh khoản khỏi mua

Nhìn chuyên nghiệp hẳn. Thông tin dự án đầy đủ, TGĐ Long mới lên trẻ, tài năng và nhiệt huyết.

tín hiệu hôm nay đã đủ hàng, chuẩn bị phi nhé

hồi 2016-2018 về giục các bác ấy làm mà giờ mới xong, chắc chưa có nhiều cái để show lên như giờ. nói về dn bds quy mô vài trăm tỷ thì NHA thuộc top doanh sạch đẹp. ko trái phiếu, vay nợ ít, book ln đẹp. dự án vị trí vàng của thị xã duy tiên.