NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Không thể tưởng tượng được sau mấy tháng mà giá NHA còn dưới 1x, trong khi Chủ tịch còn mua giá 2x-3x; TGĐ vừa mua 100K giá 15-17.

Trong khi cỗ đã bày lên mâm, chỉ chờ đến giờ đẹp để ăn mà anh em bán ác quá

Giá này mà còn bán được nữa thì khuyên chân tình anh em từ giờ trở về sau đừng bao giờ đầu tư chứng khoán nữa. Bởi anh em đã sút NHA giá này thì kiểu gì sang con khác cũng chết mà thôi.

Khả năng bị call chéo :yum:

2 Likes

Rất có thể bởi tỷ lệ margin của NHA là rất thấp.

Đợi thoát bóng con nợ DIg là bay.
Kỳ vọng 5 năm nữa 8.88 x 10 :star_struck:

Càng rẻ thì càng dễ x lần. Tôi cứ để thị trường nó định giá. Bây giờ bán thì cũng ko giải quyết gì, mua thêm thì cũng chẳng lợi ích gì. Đặt chế độ theo dõi thôi

NHA khác DIG nhiều, Chủ tịch Hoàn uy tín hơn nhiều. BLĐ NHA nói là làm.

1 Likes

Ngành BĐS đang gặp khó khăn nhưng nhiều con đã tách tốp không giảm sàn liên tục nữa như HDC, CEO,… Những công ty nào có sản phẩm để bán và vay nợ ít sẽ sống khỏe và vươn lên mạnh mẽ trong thời gian tới. NHA vay ít, trong khi MỘC BẮC đã hoàn thành, giá vốn có tý mà đặt cọc đã chiếm hơn 50% rồi. Mâm cỗ bày ra mà AE không ăn được thì nên tự trách mình.

1 Likes

Chủ pic còn ôm NHA ko vậy!

Đến giờ phút này - 99% ôm NHA đều đang lỗ - nhưng 100% giờ phút này- mua vùng giá này là vùng giá cực kỳ an toàn vì mua dưới giá trị công ty chí ít 1/2 về mặt vật lý!

Nhỡ nó về 4 thì sao. Giá này là /2 đó

càng tốt - về 4 lại càng mua thôi! giá này không phải giá để bán nên nếu có giảm thì cũng chỉ để mua mà thôi - hắn lưu vùng giá này càng lâu thì thấy đó là may mắn - chứ không thấy đó là áp lực của việc thua lỗ

Tôi chờ Nha về 4-5 làm cd lớn của a Hoàn. Giờ gửi tk đã

Tôi chính thức lên tàu NHA nhé. nay mua được giá sàn thơm như múi mít.kkk

1 Likes

Trước thấy chim chuột ghê lắm mà :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:, bỏ HDC rồi à thí chủ :grin:

bỏ sao đc hdc. giờ NHA về vùng rẻ như này sao ko tham gia lâu dài tí chứ

4 Likes

anh em NHAer nay kín tiếng nhỉ, CE mà trầm lắng quá!

có mua bán gì đâu, lao xao để làm gì, cứ giao hết để chủ tịch lo

Mình dag ôm nha,Ai có nhóm ■■■■ chia sẻ mình vào cật nhập thông tin với ạ

2 Likes