Nhận định thị trường từ nay tới hết 2022

Thị trường sắp sập rồi chị.

5 Likes

Đi làm móng chưa :joy:

3 Likes

Buổi chiều vui vẻ nha các bác, mời các bác cốc chanh muối. Nay Hà Nội nóng quá hii.

2 Likes

Tránh được cú sập rồi may quá.

1 Likes

Một ngày đẹp tuyệt vời là ngày mà bất cứ ai gặp mình đều có lợi ích và may mắn :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

7 Likes

50 chục mã sàn kìa, bác thích làm anh hùng thì nhào vô :rofl:

4 Likes

Thị trường lại giai đoạn ngủ đông rồi.

1 Likes

Ai cũng muốn uptrend cả, vì uptrend mới kiếm được nhiều.
Nhưng thị trường tài chính không theo mong muốn của mình, mình phải nương theo nó ah.

1 Likes

em đặt sàn thì nó chả khớp bác ạ , ức quá, mai giảm em sàn em múc tiếp xem có dc con nào khum , hơn 50 mà nhưng con e cần mua thì chả sàn =)))

2 Likes

Bác cứ mua từ 1300 mua xuống dần là tạch đấy nhóe :innocent:

5 Likes

con nào sàn là tớ mua =))), bữa nào cũng lao ra bet 100 cp sàn con nào sàn mua tiếp =))) chứ hok quan tâm vnindex, sàn mua để năm sau ăn cổ tức

3 Likes

Nhắc lại với anh chị em 1 câu chuyện như này. Cơ chế phân bổ tín dụng ở VN có từ năm 2011, trước đó có những thời điểm tăng trưởng tín dụng toàn ngành trên 36%. Giữa bóng ma 2008, khi lãi suất tăng mạnh, có thời điểm mà lãi suất qua đêm trên thị trường liên ngân hàng lên tới 28%. Lúc bấy giờ, có một ngân hàng vừa mới thành lập, rất nhiều tiền đem cho vay các ngân hàng khác là Liên Việt. Đáng tiếc sau đó những dự án của Liên Việt như hợp tác với bưu điện hay thành lập ngân hàng dành cho phụ nữ không thành công, tuy nhiên di sản từ sau giai đoạn hoàng kim kia là rất nhiều phòng học và giảng đường ở các trường ĐH HN.

7 Likes

Với tình hình hiện tại, TT đi xa tới đâu không thể nói trước được. Trong phiên chất vấn hôm trước, thống đốc NHNN đã nói rất rõ ràng: tín dụng chỉ có thế thôi, nếu tăng tiêp sẽ ảnh hưởng toàn hệ thống, tránh rơi vào vòng xoáy mất giá đồng nội tệ. Thông điệp rất rõ ràng, điều chỉnh theo FED. Đừng lấy các bài viết vĩ mô sáng lạn ra để lơ là việc quản trị rủi ro cho tài khoản nha anh chị em.

7 Likes

Không phải cứ giảm là nó sẽ tăng lại đâu :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Đặt quản trị rủi ro lên hàng đầu nha anh chị em.

1 Likes

Kinh tế khó khăn thì mọi người đều bị ảnh hưởng, k ngành nghề nào đứng ngoài cả. Chú ý k mất tiền hoặc mất tiền ít nhất. Trong gian khó đức tính quan trọng là sự chấp nhận và kiên trì.

1 Likes

Mời bà con tham gia diễn đàn trái phiếu Việt Nam để cập nhật những tin tức và sự kiện mới nhất về các lô trái phiếu, đồng thời là hành lang pháp lý dành cho thị trường này nha Diễn đàn trái phiếu Việt Nam | Facebook

1 Likes

Chàở buổi sáng anh chị em. Chúc mọi người một ngày vui vẻ siêu tốt lành.

6 Likes

Ad dậy sớm thế.chúc các anh chị một ngày mới vui vẻ

1 Likes

Dậy sớm để chuẩn bị đồ ăn kakaa

1 Likes