Nhận định thị trường từ nay tới hết 2022

Đúng là chị gái dam dang

1 Likes

Nay giá sàn bắt váy đc chưa bác

1 Likes

Sau một đợt giảm mạnh thì vni sẽ có xu hướng có những đợt hồi, càng về sau biên độ hồi càng giảm. Các cụ ptkt gọi là mô hình tam giác, mô hình nêm còn tui gọi là mô hình dao động tắt dần. Sau khi xây nền xong thi có tăng hay giảm mạnh tiếp phụ thuộc vào vĩ mô, nhưng nhìn khoảng thời gian của sóng hồi 1 để timing cho các sóng tiếp theo được.

7 Likes

Trong gian khó, cần một nhành mai nha quý vị.

6 Likes

đúng đúng, giảm mua để bỏ đó ăn cổ tức thôi mà =)))

2 Likes

Hôm nay chán quá các thím, đang tính than thở cho đỡ buồn nhưng thôi, ráng lan toả năng lượng tích cực tới mọi người. Thôi thì đi ngủ sớm cho khoẻ người, sáng mai tươi vui nhòa anh chị em.

2 Likes

mai có múc dc thêm chưa bác

1 Likes

Chưa múc tý nào.
Bác cứ nhét chữ vào miệng em :sob::sob::sob:
Mời bác cà phê sáng :coffee:

2 Likes

Bác căng quạ , roooom vắng hoe, như cọng bún chìu em chỉ vào còm men tí thoai mà =))) nhân tiện em mới chốt dc 1 em =))) đang vui

2 Likes

hehe, thế chúc mừng bác :smiling_face_with_three_hearts:

Cứ có lãi chốt là tốt rùi. Bác mời cà phê em đi :)))

2 Likes

Bác đâu ra thủ đức ây em mời

2 Likes

Hôm nay anh chị em thế nào rùi hii.

2 Likes

Nay em ko chịu đc múc rồi bác ạ

2 Likes

Thế cũng chịu bác thui ah :grin:

2 Likes

Hôm nay đi ngủ sớm nhoé. Chúc các bác ngủ ngon, sáng mai dậy đón một ngày vui khoẻ kkk.

1 Likes

1 Likes

Mời bà con tham gia diễn đàn trái phiếu Việt Nam để cập nhật thông tin về trái phiếu và các kênh đầu tư cho thu nhập cố định nha: Diễn đàn trái phiếu Việt Nam | Facebook

có vẻ như tt đang hồi bà con đã quen với tê cộng mới rồi ad nhể ?

1 Likes

hehe chơi kiểu sát phạt nhau như vậy k hiệu quả đâu bác ah :stuck_out_tongue_winking_eye: